ai là fan ruột của arsenal của bóng đá tấn công đẹp mắt vào đây họp mặt

vodanhclf6

Newbie
Reactions
376
MR
0.000
MÌNH RẤT YÊU ARSENAL VỚI LỐI ĐÁ TẤN CÔNG ĐẸP MẮT....

MÌNH NGHĨ ANH EM MMO CŨNG CÓ NGƯỜI RẤT THƯỜNG HAY THỨC KHUYA ĐỂ VỪA CẠP VỪA XEM

BĐ NÊN VÀO ĐÂY LÀM QUEN.......VÀ PHÁT BIỂU CẢM NGHỈ VỀ ĐỘI BÓNG THÂN YÊU CỦA MÌNH ....

TUY LÀ ĐỘI MU HAY VÔ ĐỊCH NHƯNG MÌNH KHÔNG THÍCH LẮM.........TÁM ĐI BÀ CON.........NẾU KHÔNG ADMIN ĐÓNG TOPIC CÔNG SỨC TÔI BỎ RA THÌ BÙN LẮM......UPPPPPPPPPPP:binhsua164:

EM cũng thích arsenal mỗi tội arsenal không giàu như MC
uhm tui cũng chán ông quen girl quá ổng chẳn mua cầu thủ nào đẳng cấp nhưng không có ổng ars không phải là ars vì nhờ ổng mà ars có lối đá tấn công đẹp mắt mà ít hlv nào làm cho đội bóng được.....và ổng có tài đào tạo ngôi sao rất là hay tôi yêu từng cầu thủ đến thử môn và hlv và cả cổ động viên hay fan club ars

Ngày xưa mình cũng thích Ars vì đá đẹp, tấn công hay.
Nhưng HLV lại theo triết lý trẻ-rẻ nên không duy trì được lâu.
Thành ra bây giờ hết thích.
Ars bây giờ đá thường quá!

sao lại bùn bạn : arsenal giờ còn có sự trở lại của herry nhanh như gió như ngày xưa mà.
một hlv wenger đầy cá tính.
một theo wancot đầy tốc độ và kỹ thuật
một van pesi khéo léo và tinh tế
một thủ môn hay và đầy triển vọng
một hậu vệ hay............. tiền vệ giỏi...........nói chung là rất good

Fan ruột đây, rất yêu nhưng càng ngày càng thất vọng, càng thất vọng nhưng càng xem => càng thất vọng :binhsua10: :binhsua10: :binhsua10: nhưng do tình yêu lớn wa'

Đã có lúc tưởng như tình yêu sụp đổ

Last edited by a moderator:
fan ruột đây, xem ars đc khoảng 10 năm rồi, ít khi bỏ lỡ trận nào ars đá kể cả giao hữu keke, tuần sau ars đá C1 có khi lập hẳn topic vừa xem vừa chém nhỉ :D

Fan Ar nè ,sau mấy tuần toàn hòa và thua ,cuối cùng cũng được một buổi cuối tuần giải phóng ức chế .

mình thích arsenal vì nơi đó ko những sản sinh ra những tài năng,mà còn sản sinh ra những tấm gương về lòng trung thành như henry hay viera.ghét nhất thằng adebayor.

mình nghĩ đội nào giàu, mua đc nhìu cẩu thủ giỏi , tuyển huấn luận viên ngon thì thắng thôi, ăn thua ở đồng tìn

Arsenal hồi trước thôi bây h càng ngày càng chán vì toàn bán các cầu thủ nổi tiếng đi.

arsenal cũng rất thích nhưng mà tiền ko nhiều, đội hình ko dày như mấy anh kìa nên theo ít khi dc ăn kèo :D

Điểm danh :D

Thích Ars từ thời 96-97 :D
Arsene Wenger là người đầu tiên đưa lối chơi tấn công trung lộ,ban bật ngắn vào giải NHA.
Đầu những năm 90 bóng đá ở Anh đơn giản chỉ có chuyền dài vượt tuyến,tạt cánh đánh đầu (Điển hình thời MU có Beck,Giggs ở cánh,ở trong là York,Cole bộ đôi tiền đạo khét tiếng 1 thời với lối chơi anh truyền thống)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week