Ai nói mình scam xin vui lòng vào đây.

Dane

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có lập 1topic tại đây và muốn mở 1 hội kiếm paypal,payza or moneybooker.
mmo4me.com/showthread.php?109185-Dane-Lap-hoi-kiem-payzapaypal-hoac-moneybookerCo-hoi-cho-cac-ban&p=2320390#post2320390
và có rất nhiều người comment trong đó có 1 số người bảo mình scam?
mình scam cái gì vậy?mod hay admin gì đó làm ơn xem lại giùm mình tại topic kia.
vừa có bạn pm mình bảo là nick sao mới reg.hic.xin lỗi chứ mình đây vừa được sư phụ chi giáo và cũng vừa biết cái forum này vì sư phụ mới giới thiệu.
nhắc lại 1 lần nữa.mình ko cầm tiền hay bất cứ cái gì của bạn nào tham gia kiếm pz,pp or mb với mình cả?
ps:những bạn nào vừa nói mình scam thì vào đây.post thử bằng chứng mình scam xem?còn không thì nhờ mod,admin xử lí giùm.

nghe chừng là chọc gậy bánh xe quá nhỉ , mọi người muốn biết là dùng số tiền ấy mục đích chính ai cũng biết là đẻ ra tiền NHƯNG quy mô của nó và hiệu quả đến đâu thì ko nên úp úp mở mở làm gì nên nói đại khái là ABC DEF chứ

nghe chừng là chọc gậy bánh xe quá nhỉ , mọi người muốn biết là dùng số tiền ấy mục đích chính ai cũng biết là đẻ ra tiền NHƯNG quy mô của nó và hiệu quả đến đâu thì ko nên úp úp mở mở làm gì nên nói đại khái là ABC DEF chứ
rule và hướng dẫn mình sẽ gửi ở yahoo.tránh pub lên đây.sư phụ mình dặn thế.

rule và hướng dẫn mình sẽ gửi ở yahoo.tránh pub lên đây.sư phụ mình dặn thế.

có sư phụ gì cũng kệ nó nhé. cái gì rõ ràng thì dc chấp nhận ko thì hãy chấp nhận bị ăn gạch đi. t ko nói scam nhưng cũng xin nói 2 chữ CẢNH GIÁC

chắc lại là clone của 1 chú nào đó chứ gì ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom