Help Ai payment Net Ksix + BLVD qa WIRE cho mình hỏi xíu

Fame

Banned
Reactions
419
MR
0.000
cách này nó lấy phí ntn?
bao lâu thì tiền nó về?
thanks nhá , PP limit mất rồi :((
:binhsua23:

H có cách nào nhận tiền từ 2 net này nữa hôk :(( PP limit rầu :((

Đổi pp mới thui bạn, chứ with về kiểu này tốn kém lắm.
:binhsua10:

Hiện có thẻ Payonne cũng tiện lắm, tớ 15 này nó gửi thẻ về, direct deposit rất nhanh, fee 1%. sau 2h. có thể rút đc ở tất cả ATM trên toàn quốc. Ko lo PP xoắn nữa.

Hiện có thẻ Payonne cũng tiện lắm, tớ 15 này nó gửi thẻ về, direct deposit rất nhanh, fee 1%. sau 2h. có thể rút đc ở tất cả ATM trên toàn quốc. Ko lo PP xoắn nữa.

làm gì có hả cậu , mình vào ksix thì k thấy còn BLVD chỉ có mỗi cổng Paypal , híc híc

PP mới cũng dễ dính Limit lắm cậu à :((
Cứ tạo pp mới đi , Chỉ giao dịch với network và rút về bank thôi thôi . Nếu nó limit thì gở limit thôi có gì đâu ? Acc nào củng phải limit 1 lần cả . Nếu bị limit thì chụp photo cmnd + proof chuyển tiền của network là xong . + đừng nhận tiền hoặc giao dịch vơi ai = pp cả . nếu mua đồ có hóa đơn để có gì gở limit

Last edited by a moderator:
Cứ tạo pp mới đi , Chỉ giao dịch với network và rút về bank thôi thôi . Nếu nó limit thì gở limit thôi có gì đâu ? Acc nào củng phải limit 1 lần cả . Nếu bị limit thì chụp photo cmnd + proof chuyển tiền của network là xong . + đừng nhận tiền hoặc giao dịch vơi ai = pp cả . nếu mua đồ có hóa đơn để có gì gở limit

nhỡ nó limit mà ko có step thì gỡ sao hả pro...

chỉ cần đổi pp thôi mà....tạo 1 tk visa ở ngân hàng khác.....tạo 1 tài khoản pp khác rồi chuyển qua đó thôi mà cậu :v

chỉ cần đổi pp thôi mà....tạo 1 tk visa ở ngân hàng khác.....tạo 1 tài khoản pp khác rồi chuyển qua đó thôi mà cậu :v

PP đã bị limit rồi thì chỉ có gỡ thôi cậu nhé . Với cái info đó mà cậu tạo lại PP và làm thẻ ở ngân hàng khác khi tạo lại vẫn limit bt :D khi mà tạo PP mới rồi vẫn bi limit thì đừng mong gì gỡ limit PP cũ . Hãy đợi 180 ngày nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week