SCAM ALF Group - 124%/day với plan thấp nhất

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,343
MR
0.856
$101.79
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Welcome ALF Group

Plan 1:

Plan 2:

Plan 3:

For agriculture, securing adequate investments and developing long-term land arrangements has long been a priority. However, agricultural investments have often been passed over for other opportunities deemed to be more lucrative.

The ALF Group is an open-ended consolidation of family farms located in the Midwest region of the United States. Properties are acquired through partnership arrangements with farmer owner/operators who along with investors participate in the income and appreciation generated by member farms. This ALF is the only one of its kind in which farmers maintain an ownership interest and continue to occupy and operate their farms as partners and land stewards.
Referral Program 5%
LibertyReserve and PerfectMoney accepted

Join ALF Group

Last edited by a moderator:

bvdxd11

Hero
Reactions
395
MR
0.021
Site lởm, anh e ko nên đầu tư, đề nghị post site phải có proof ! k post site lởm hại anh em mất tiền !

Thỏa mãn chưa cái thèng ng*, lần sau, chưa biết gì thì đừng có nói gì hết

Phần phía dưới là proof của site bên kia nãy ta post, để khỏi nói ta lấy proof người khác, k tin cứ đối chiếu
ng* vãi
1h nữa sẽ có proof site Hourly cho m thèng ng*

locvinhsu

Hero
Verified
Reactions
699
MR
0.005
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:)), đã có proof, ai thừa tiền thì dep theo cậu ta

chào bạn bvdxd11, hyip bản chất là scam,điều này sẽ là sớm hay muộn mà thôi,và việc post một site chưa có proof là chuyện bt.Bạn huy_b1p_1012 post bài đúng với box hyip,và theo quan điển của bạn ấy thì có khả năng nhận đc lợi nhuận từ site và sự thực bạn đã nhận đc thanh toán và đã post proof, mỗi người đều có một cách phân tích và nhận định một site hyip để quyết định đầu tư cho riêng mình. chúng ta nên vui khi có người đứng ra test site mới như vậy,bạn ấy chấp nhận rủi ro đầu tiên để tạo cơ hội cho người muôn chơi sau đó.Tớ không hiểu tại sao bạn bvdxd11 lại có cách nói như vậy:
đã có proof, ai thừa tiền thì dep theo cậu ta
,cho tớ một lời giải thích đc không bạn "bvdxd11"? hi vọng bạn sẽ reply tớ ở topic này,thanks!

vừa check site này xong,Ip share,giao diện không tốt lắm, nêu đầu tư nên chơi một đến 2 ngày là stop.
một thanh toán đầu tiên!
Date: 2011-22-04 11:03:54
Batch: 59715546
From Account: U3869751
Amount: $0.25
Memo: ALF Group

Thank you.

nêu đầu tư nên chơi một đến 2 ngày là stop.
Với mấy site plan cao thế này thì chỉ chơi vài ngày là dừng thôi mà anh :)
Tại với những mem như bọn em, không có site riêng như anh thì rất khó để có ref, nên chơi site dài ngày thì chẳng lãi được bao nhiêu cả anh :)

chào bạn bvdxd11, hyip bản chất là scam,điều này sẽ là sớm hay muộn mà thôi,và việc post một site chưa có proof là chuyện bt.Bạn huy_b1p_1012 post bài đúng với box hyip,và theo quan điển của bạn ấy thì có khả năng nhận đc lợi nhuận từ site và sự thực bạn đã nhận đc thanh toán và đã post proof, mỗi người đều có một cách phân tích và nhận định một site hyip để quyết định đầu tư cho riêng mình. chúng ta nên vui khi có người đứng ra test site mới như vậy,bạn ấy chấp nhận rủi ro đầu tiên để tạo cơ hội cho người muôn chơi sau đó.Tớ không hiểu tại sao bạn bvdxd11 lại có cách nói như vậy: ,cho tớ một lời giải thích đc không bạn "bvdxd11"? hi vọng bạn sẽ reply tớ ở topic này,thanks!

Chẳng phải bác đã nói mỗi người có 1 cách check site đó sao, cậu ta post site, ko có proof deposit, chẳng lẽ site nào ra cũng post lên đây.
Bác làm monitor thì admin nó paid cho bác không có nghĩa là nó sẽ paid cho member. Bác chơi 1 site không có nghĩa là bác quyết định chơi site đó , mình nói thế có đúng không ? mình cũng không muốn nói nhiều đến việc của monitor.
Với site này : http://www.alfgp.com/
1 site plan theo ngày, bác check host với domain của nó xem, xem cái host này là host gì, mà trên cái host này có tới 140 site khác nhau.
Creation Date: 30-Mar-2011
Expiration Date: 30-Mar-2012

Domain servers in listed order:
ns5.paynhost.com
ns6.paynhost.com
Reverse IP:
140 other sites hosted on this server.

1 site theo ngày mà design thì bình thường, paid thì manual vì host của nó ko hỗ trợ pay instant vì là host lởm.

Chỉ với những cái này là đủ để nói là : không nên đầu tư vào site này

Và trong topic này mình cũng chỉ nói với anh em là không nên chiến site này. Xin trích ra 1 lời xúc phạm trong cái topic này, hay là chỉ có lời của thằng chủ topic thôi. Anh em đọc lại bên trên xem.

Bác locvinhsu đã có lời trong topic, mình cũng không có gì để nói, box là do bác quản lý, lần sau thôi thì không dám bép xép.

Chẳng phải bác đã nói mỗi người có 1 cách check site đó sao, cậu ta post site, ko có proof deposit
cái này hợp lý sẽ tiếp thu,but sao bạn ko nói rõ để chủ topic làm theo.
Bác làm monitor thì admin nó paid cho bác không có nghĩa là nó sẽ paid cho member
đúng một phần vì thường đã không pay là ko pay cho ai cả kể cả monitor và tớ ko phải post all site ở hyipnew.com mà chọn ra site thực sự tốt mới cho lên forum này nhé.
Bác chơi 1 site không có nghĩa là bác quyết định chơi site đó , mình nói thế có đúng không ? mình cũng không muốn nói nhiều đến việc của monitor.
cái này là chuyện bình thường vì tớ làm dịch vụ monitor chứ không phải làm tư thiện, và làm dịch vụ thì phải trả phí là chuyện bình thường.
Bác chơi 1 site không có nghĩa là bác quyết định chơi site đó
chính xác nhưng tư vấn site nào thì mem nên đầu tư là cũng chính là quyết định của tớ đó là tư vấn cho nhà đầu tư,cập nhật tình hình các site ở hyipnew.com mà tớ quản lý.
mình cũng không muốn nói nhiều đến việc của monitor.
cứ việc nói tụ nhiên vấn đề này nhé.
site plan theo ngày, bác check host với domain của nó xem, xem cái host này là host gì, mà trên cái host này có tới 140 site khác nhau.
mõi người có một kinh nghiệm và trình độ về HYIP sự hiểu biết đó do tim hiểu,học hỏi từ người khác,và bạn "huy_b1p_1012" cũng đang trong quá trình tìm hiểu để đầu tư tốt hơn.Không phải ai cũng biết check những thứ đó cậu ah,có phải cậu kinh thường người ta không nhỉ???

1 site theo ngày mà design thì bình thường, paid thì manual vì host của nó ko hỗ trợ pay instant vì là host lởm.

Chỉ với những cái này là đủ để nói là : không nên đầu tư vào site này
cậu cũng có kinh nghiệm về hyip lắm nhưng thỉnh thoảng thì không quan trong trong thiết kế và thanh toán instant hay là manual hay không mà là tuy thuộc vào bản chất của thằng admin đó.
Và trong topic này mình cũng chỉ nói với anh em là không nên chiến site này
cậu nói không hản là bình thường như vậy,cái này tự hiểu.hi

vậy lời kết là:
với "bvdxd11" nên nói thẳng những điền cần thiết một cách nhẹ nhàng để chủ topic chính sửa cho hợp để anh em còn chiến,không đc tư dưng vào nói người ta những lời có như là: "Site lởm, anh e ko nên đầu tư","proof m đầu tư vào đây đâu "

với "huy_b1p_1012" cậu nên chụp cái proof là số tiền đầu tư ở topic nhé,cái đó là tốt để mem tin tưởng và có thể theo cậu nhiều hơn.
khí này, đi chết đi, đã kêu site 0 day thì sao mà có proof được mày
có lẽ bạn "huy_b1p_1012" không hiểu ý của "bvdxd11" rằng bạn nên post cài proof mà bạn đầu tư.

thôi hết cái để nói rồi,2 bạn làm lành với nhau nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
423,183
175,530
Latest member
muakiem76999

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom