• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy AMAZON GIFTCARD - MIN 18K MAX 18.5K - VCB ĐÔNG Á BANK

Status
Not open for further replies.

sellamz

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Như tiêu đề mình open dịch vụ mua gc AMZ sll và không có giới hạn về số lượng thu mua (only mua thôi nha không bán)

Chỉ thâu những gc 1$ tới 5$ hơn 5$ phải có bằng chứng thanh toán từ site (rõ nguồn gốc). Thâu từ các site apps games scam và hàng Ụ gò tha cho e.

Rate của dịch vụ như sau:

1$ tới 1000$ rate 18k/$
1k tới max rate 18.5k/$

Ruler :holl 24h sau khi giao dịch để đảm bảo chất lượng của gc mình chia ra 2 thời gian trong ngày add gc là OOg và 6g chiều. Thường mình holl tầm 12h thui rồi payment ngay lập tức các bạn có thể yên tâm về dịch vụ.(payment theo auto giao dịch của hệ thống gomcash)
Gữi code:
các bạn gữi vào [email protected]
cách gữi như sau :)
[/url][/IMG]

chi tiết thông tin liên lạc:
Yahoo: [email protected] (chỉ duy nhất 1 yahoo này là dể nhớ lắm òi :) ai bị fake ráng chịu mình ko add yahoo bất kì ai quảng cáo dịch vụ)
Gmail:
[email protected]
Phone: 0902794007 (chỉ nhận tin nhắn không nhận alo) ai phá mình mình bật auto phá lại ai khóc bít liền :mad:

LÀM ƠN ĐỌC RÕ RULER TRƯỚC KHI PM NHA CÁC BẠN. NGƯỜI NÃO NGẮN HAY LÀ CON NÍT ĐỪNG PM MẮC CÔNG ĐÃ UPDATE RATE LẦN CUỐI :cool:

Last edited:
cho lên top số má nào :rolleyes: mấy bác nào sợ thì cứ coi bảo hiểm cần mình lên 20 triệu cũng đc chả sao tại số tiền nhỏ chả đáng quan tâm. ai não ngắn và con nít thì đừng pm e mất thời gian

cuong luan <[email protected]> sorry spam nick này gữi mình code mổi code 1$ 2 ngày hôm nay mà ko gữi stk ngân hàng nào cả mình đã gữi mail cũng ko thấy hồi âm nếu bạn có thì pm mình nha để chuyển tiền. sellamz
do tình hình hôm nay ko login đc vcb có thể do bị change pass. mong mọi người thông cảm 12g trưa mai mình sẽ payall tất cả sorry do lổi của mình ko rả qua ruller 24h nhưng xin lỗi do sự sơ xuất. sellamz

sorry vì sự cố mong mọi người thông cảm đơi đúng lời tới giờ sẽ payment cho các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,030
175,370
Latest member
Nvhieu

Most viewed of week

Most discussed of week