AMIN vs MOD vào đây giải thích dùm tôi 1 chuyện này....Quá bức xúc

Status
Not open for further replies.

tri113

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Bạn mình có ních :hoanglan87 , vừa mới bị cấm vào mmo4me trong vòng 1 tuần ,từ ngày 22 den 28,cho mình hỏi cuộc sống này ai chả có sai lầm. Mà sai lầm đó cần phải có 1 sự nhắc nhở chứ. Chưa nhắc nhở j cả đã cấm rồi....Hỏi mọi người có tức k? Nếu Amin nhắc nhở lần đầu,mà người ta tái hiện lại thì CẤM vào mmo4me k ai nói j cả đâu............Tui nghĩ mọi người cho ý kiến đi.................AI ĐÚNG AI SAI lẽ công bằng....................Nếu tui sai tui chấp nhận XIN LỖI...........Và nếu amin sai mọi người tự giải quyết đi..............

:binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90:

hình như up lộn chổ rùi bác.Mà sao nixk đó bi ban vậy

Upvote 0
thôi, đừng chọc khía người ta nữa. mong chủ thớt trong thời gian ở đảo, cậu suy nghĩ và đóng góp cho fourm nhiều hơn.
mà sao bài này lại post ở box capcha nhỉ. khéo lại ăn ban bây giờ.

Upvote 0
Đúng - " này Lê văn luyện lần sau mà mày còn giết người cướp vàng là mấy anh bỏ tù mày đấy, còn bây giờ viết kiểm điểm nhanh rồi về"

Upvote 0
viết tiếng việt đi bạn, có phải bật vietkey hay unikey gì đâu mà không gõ được vậy.

Upvote 0
thôi, đừng chọc khía người ta nữa. mong chủ thớt trong thời gian ở đảo, cậu suy nghĩ và đóng góp cho fourm nhiều hơn.
mà sao bài này lại post ở box capcha nhỉ. khéo lại ăn ban bây giờ.
tai vi minh k pek ban ah,XL nhang........MEM ma,amin vs mod lam an kieu do minh cung k pek ntn.........

Upvote 0
[Cố tình vi phạm Rules nhiều lần mặc dù đã nhắc nhở nhiều...]

bạn đợi MOD box vào trả lời rõ hơn.

Upvote 0
Cho tui cái topic mà bác bi ban coi.Vo xem thử nó ra răng mà bi ban

Upvote 0
Luật có luật pháp, Gia có gia quy! Theo ở đâu thì phải chịu phép ở đó...! Làm thế các mem mới làm đúng quy định và đưa forum đi lên dc. Vì thế chủ thớt thông cảm nha!

Upvote 0
cái này là do bác tuyển ref bậy bạ nà.Vô box cạp mà không đọc rule

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member