androi có kiếm được 10.000 1ngay khong may anh chi

Status
Not open for further replies.
cậu chịu khó nghiên cứu thăm thúy chắc cả tỉ chứ vãi chục ngàn gì!

google với youtube nhóc nhé bạn, chẳng ai rảnh chỉ đâu, chả ai đang ăn cơm mà rủ thằng khác vào xơi cơm chung ( không quen biết), có khi nó ăn cạn cả nồi :(

Học viết tiếng việt cho chuẩn đi đã c..hồi t viết tiếng việt như c..t còn chơi thay đồ búp bê đó :v

Học viết tiếng việt cho chuẩn đi đã c..hồi t viết tiếng việt như c..t còn chơi thay đồ búp bê đó :v
vâng bác choi búp bê thi là việc cua bac em không quan duoc :) con tiếng việt ta thì phong phú ma, với máy em viết tieng viết n kho khan bac thong cam ,bac cu xem may may lenovo n viet tieng viet rat lau ,kho viet ,,em dang tim phan mem viet tieng viet nhu may tinh nhung ma moi dung khong bietthe nao :p

google với youtube nhóc nhé bạn, chẳng ai rảnh chỉ đâu, chả ai đang ăn cơm mà rủ thằng khác vào xơi cơm chung ( không quen biết), có khi nó ăn cạn cả nồi :(
androi mà bác gg với yt thì khó ăn lắm ,mà bàc chỉ em thì yên tâm em chi du tiên nap thẻ thôi không an hết nối đâu

muốn kiếm 10k vnd dc thì phải thật chăm chỉ. làm tầm 10 tiếng/ngày may ra thì dc.
mà cũng chưa chắc admin nó pay. hên xui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week