Request Anh chị em nào chỉ em kiếm tiền với VPS linux.( có khá nhiều)

Hiện em có tầm khoảng 100 VPS linux nhưng nó có cấu hình yêu, chỉ có:
512mb RAM -1024 Burst RAM
50gb HDD
1 CPU.
Anh em nào chỉ em với. Xin cảm ơn ạ
P/S:Topic này chỉ để trao đổi cách kiếm tiền thui mấy cô bác ơi... Không khoe hàng, câu khách để sell VPS. Mắc công mod xóa topic của em tìm cao nhân

Last edited:

ACB

Banned
Reactions
11
MR
0.001
đang có nguồn 300 VPS Win Japan 2G-3Core của đứa em sell, ai biết vps win japan có thể kiến ăn được chỉ cách với, đứa em nó sell rẻ quá, muốn nhập hàng mà ko biết có nên không..xin ý kiến anh em,[email protected]

Upvote 0

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Cấu hình yếu vậy thì mình không biết có chạy được trình đào dodgecoin là coinminer không nữa, bạn thử cài vào 1 VPS xem nó chạy được không? Nếu nó chạy được thì hãy chạy nốt mấy cái còn lại, 100 VPS thì ngày bạn kiếm cũng kha khá $ với thằng coinminer này đó.
Còn không cài được coinminer thì mình gợi ý bạn như sau, bạn tạo ra tầm 200 cái email, sau đó dùng 200 email đó đăng ký 200 tk linkcollider, rồi thì cứ 2 tk 1 VPS, đủ đáp ứng thì chạy cùng lúc 2 trình duyệt, mỗi trình duyệt 1 tk, còn không thì chạy lần lượt :), với 200 tk linkcollider thì tha hồ mà đặt link ptp, nhiêu đó kiếm với ptp4ever thì cũng ấm túi rồi, mình chiến có mỗi cái máy của mình, treo ptp4ever bằng 1 tk linkcollider mà có được gần $0.2 1 ngày, tháng cũng tầm $6, bạn có 100 VPS thì ... Ui chà, làm vầy có khi nào ptp4ever ban luôn Vietnam không đây?.^^.

Upvote 0
Cấu hình yếu vậy thì mình không biết có chạy được trình đào dodgecoin là coinminer không nữa, bạn thử cài vào 1 VPS xem nó chạy được không? Nếu nó chạy được thì hãy chạy nốt mấy cái còn lại, 100 VPS thì ngày bạn kiếm cũng kha khá $ với thằng coinminer này đó.
Còn không cài được coinminer thì mình gợi ý bạn như sau, bạn tạo ra tầm 200 cái email, sau đó dùng 200 email đó đăng ký 200 tk linkcollider, rồi thì cứ 2 tk 1 VPS, đủ đáp ứng thì chạy cùng lúc 2 trình duyệt, mỗi trình duyệt 1 tk, còn không thì chạy lần lượt :), với 200 tk linkcollider thì tha hồ mà đặt link ptp, nhiêu đó kiếm với ptp4ever thì cũng ấm túi rồi, mình chiến có mỗi cái máy của mình, treo ptp4ever bằng 1 tk linkcollider mà có được gần $0.2 1 ngày, tháng cũng tầm $6, bạn có 100 VPS thì ... Ui chà, làm vầy có khi nào ptp4ever ban luôn Vietnam không đây?.^^.

cho mình xin yahoo học hỏi nhé..thank

Upvote 0
cho mình xin yahoo học hỏi nhé..thank
Hih, mình cũng là gà con thôi, còn nhiều thứ mình không rành lắm, chỉ là có chiến qua cái linkcollider nên biết nó có traffic ngon và cho phép reg nhiều acc nên gợi ý cho bạn thôi.^^. Tham gia trên forum có gì học hỏi nhau nha, còn thì mình không onl yahoo. :)

Upvote 0
Thankssssss mọi người.... VPS ko cho đào coin thì phải. . Chắc ngoài đào coin thì khó mà treo được tool gì chạy trên nền VPS win phải ko các bác.
Chạy được nhiều lắm bạn ạ, VPS win cũng tương tự win thật trong máy tính, chỉ là cấu hình thấp thì nhiều chương trình không đáp ứng được yêu cầu hệ thống của nó thì mới không chạy được, chuyện đó trong máy thật cũng vậy bạn ạ. :)

Upvote 0
cậu chỉ tớ cách đào coin trên VPS linuxx dc hok. Tớ theo link ref của cậu. hihi
Nhờ mình chỉ cái này khéo lại bán lúa giống mất, về kỹ thuật IT thì mình không rành bạn ạ. Mình chỉ biết cách chiến thôi à. :) Xưa giờ nói về kỹ thuật IT gì đó là chỉ có một câu "Nó biết mình mình kiểu nào cũng không biết nó." :P Bạn thông cảm, mù IT đành chịu.
Mình dạo lung tung trên mạng thì nhớ là trong mmo4me có bạn nào cũng có làm 1 topic chỉ cách đào coin trên VPS linux, gg search cũng có bạn nha. Còn không thì bạn cũng có thể vào các box nói về đào coin hoặc các box bàn luận về VPS để nhờ các pro tư vấn cách đào coin trên VPS linux, bạn sẽ được hướng dẫn tận tình hơn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week