Anh e nào chưa dc BB paid thì vào nhé.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là dợi dài chim mà chưa dc paid, sup lên thì dc sư mẫu trả lời :

Hello,

Thanks for submitting your BB support ticket.

We do apologize for the delay in payments. Please allow now til the middle of the month to see withdrawals completed.

Regards,

BB Team

Anh e nào lỡ đặt lênh STP thì ráng dợi thêm chút nữa vậy. Mai ko có tiền ăn sáng rồi. Đi ngủ cho lành nhé anh em.
hjc sắp hết mì ăn rồi. :binhsua76:

Last edited by a moderator:
:m195: vậy là STP chờ nữa tháng mới được pay đó đa

có bác nào đặt lệnh STP từ 18/10 mà vẫn còn nút Reserve ko,sáng nay e support thì nó bảo nút Reserve đấy đến lúc paid mới biến mất chứ ko phải đc vài hôm rồi mất,ko biết có phải nó chém e ko

Cha thớt này suốt ngày ăn mỳ tôm.
Chắc toàn ăn mỳ tôm trộn sâm, rồi mỳ tôm ăn với yến xào, vi cá mập may ra mới hết tiền của lão :rofl:

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

có bác nào đặt lệnh STP từ 18/10 mà vẫn còn nút Reserve ko,sáng nay e support thì nó bảo nút Reserve đấy đến lúc paid mới biến mất chứ ko phải đc vài hôm rồi mất,ko biết có phải nó chém e ko

quan tâm làm gì cái nút đó, miễn sao tiền về là ok rồi. mấy lần trc vừa dặt lệnh vào ngày 29 thì 30 dc paid rồi. Giờ kiếm dau ra mì ăn liền đây

- - - Updated - - -

Cha thớt này suốt ngày ăn mỳ tôm.
Chắc toàn ăn mỳ tôm trộn sâm, rồi mỳ tôm ăn với yến xào, vi cá mập may ra mới hết tiền của lão :rofl:

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

hết mì rồi bác ơi, tài sản còn có hơn 10LR de sell dần rồi mua mì ăn vài hôm

Tình hình là dợi dài chim mà chưa dc paid, sup lên thì dc sư mẫu trả lời :

Hello,

Thanks for submitting your BB support ticket.

We do apologize for the delay in payments. Please allow now til the middle of the month to see withdrawals completed.

Regards,

BB Team

Anh e nào lỡ đặt lênh STP thì ráng dợi thêm chút nữa vậy. Mai ko có tiền ăn sáng rồi. Đi ngủ cho lành nhé anh em.
hjc sắp hết mì ăn rồi. :binhsua76:

Mình rút PZ từ 11/10 đến giờ chưa được paid.

Mình rút PZ từ 11/10 đến giờ chưa được paid.

vay sup lên sư mẫu gấp đi. đang liên lạc xin số phone của tổ sư bà bà để sup. Chứ dợi dến hôm đó chắc dói chết mất, gia tài còn vài gói mì thôi.

Thôi rồi, lại đợi đến tuần sau mới được paid STP, tính đến nay đã gần 2 tháng rưỡi chưa được ngửi mùi tiền từ BB. Chán vl thật.

vay sup lên sư mẫu gấp đi. đang liên lạc xin số phone của tổ sư bà bà để sup. Chứ dợi dến hôm đó chắc dói chết mất, gia tài còn vài gói mì thôi.

Bạn ơi, sup như thế nào vậy bạn. Địa chỉ sup tớ không biết. Làm ơn hướng dẫn cho tớ. Tớ sắp chết đói rồi :binhsua46:
Bạn có YH cho tớ nhé.

quan tâm làm gì cái nút đó, miễn sao tiền về là ok rồi. mấy lần trc vừa dặt lệnh vào ngày 29 thì 30 dc paid rồi. Giờ kiếm dau ra mì ăn liền đây

- - - Updated - - -

hết mì rồi bác ơi, tài sản còn có hơn 10LR de sell dần rồi mua mì ăn vài hôm
liệu có ngộ độc mì tôm ko bác :D

Ta rút băng payza lẫn stp mà cả tháng rồi tiền vẫn chưa về :m147:

Lạ vậy ta.. Sao có mạng lưới bên ta là được paid vậy nhĩ.

Kểu này nó tính đến phúc đức ăn ở rồi..hehe

P/s: vấn đề về paid sẽ thắc chặc hơn trong thời gian tới các bạn cẩn thận về Cân bằng số dư tk + Đâm chọc

Sao cái con canhbaozeek lại được pay :m147: Ta sống hiền từ nhân hậu lắm mà :m017:

tiền vẫn chưa được thấy đâu hết trời ơi :binhsua46:

đợi tiền bb về chắc chết đói quá. stp unver có dc pay k mọi người? :binhsua58:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week