Help Anh em bàn bạc cách chiến một số off download

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
Chả là thấy rất nhiều người ăn đc mấy con off download dang như down xong nó hiện pop lên rùi sumbit 1 bước.
VD như:
Download your Facebook photos with fb Downloader plus.
Play Red Riot.
Play Bloons 2.

Nhưng mình chả ăn đc. Ai có bí kíp hay kinh nghiệm gí share anh em để làm tốt off down dạng này

play bloons 2 với play red riot đừng cài cùng lúc vì nó chung source, install 1 con xong rồi uninstall cài tiếp con thứ 2 sẽ ăn đc cả 2 con.
con facebook photo kia down và install bình thường, khỏi cần submit.
:d

Đóng băng ổ cứng vậy mỗi khi làm xog 1mail phải restart máy lại à?hay Uninstall rồi chiến tiếp?
Cậu làm theo cách của ttlnyth1812 chưa?có ăn được không cậu?

Last edited by a moderator:
1 vote sanboxie. có 1 số off download down về cài đặt rồi nó yêu cầu ra ngoài sanboxie thì làm tn ạ. Ấn Close thì nó không lead bao h còn không dám ấn nút kia :m057:

Nên xài Sandboxie để làm offdown.
Với các off down FB thì tắt chương trình diệt virut khi cài (nó phát hiện nó xóa lun đấy) , vì chạy trên môi trường sandboxie thì ko cần quan tâm đến virut

Các off down tùy loại. Loại dễ ăn nhất là loại trong khi cài dặt mà ko bị khởi động lại trình duyệt-> Loại này muốn ăn thì ngay khi cài đặt xong đến bước FINISH có dấu tích yêu cầu khởi động lại trình duyệt, bỏ dấu đó đi xong rùi FINISH

Sau khi FINISH xong nó sẽ tự hiện ra 1 trang mới trên trình duyệt của bạn, ko cần làm gì ở bước này cả @@ Chờ nó load xong + ăn cre rùi tắt thôi. Loại này ngon ăn nhất

Còn loại mà trong khi cài đặt mình ko bấm gì cả mà nó tự khởi động lại trình duyệt thì hên xui, tỉ lệ lead loại này khá thấp, tốt nhất ko nên làm, đỡ tốn thời gian ^^

Nên xài Sandboxie để làm offdown.
Với các off down FB thì tắt chương trình diệt virut khi cài (nó phát hiện nó xóa lun đấy) , vì chạy trên môi trường sandboxie thì ko cần quan tâm đến virut

Các off down tùy loại. Loại dễ ăn nhất là loại trong khi cài dặt mà ko bị khởi động lại trình duyệt-> Loại này muốn ăn thì ngay khi cài đặt xong đến bước FINISH có dấu tích yêu cầu khởi động lại trình duyệt, bỏ dấu đó đi xong rùi FINISH

Sau khi FINISH xong nó sẽ tự hiện ra 1 trang mới trên trình duyệt của bạn, ko cần làm gì ở bước này cả @@ Chờ nó load xong + ăn cre rùi tắt thôi. Loại này ngon ăn nhất

Còn loại mà trong khi cài đặt mình ko bấm gì cả mà nó tự khởi động lại trình duyệt thì hên xui, tỉ lệ lead loại này khá thấp, tốt nhất ko nên làm, đỡ tốn thời gian ^^
Cùng quan điểm

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Còn lưu ý, bạn nên canh chừng time làm off download, chừng 0.2 mà down cả 30p thì toi, chưa kể những con chung source (tức là làm con này xong mới install được con khác) Còn site chuyên chiến of download thì nên dùng Sandboxie -> tính hiệu quả cao :D
Chúc bạn thành công!

.............................

........................
Cậu có thể cho mình cái list mấy off như cậu nói không?Đã add yahoo cậu.Nếu có thể cậu pm yahoo giúp mình.
Thank cậu nhiều
Yahoo mình : tadotoka

làm các offers download này ko hiểu sao các pro đã làm video cho mems làm theo rồi nhưng ko hiểu sao anh em làm vẫn rất kém. trong khi đó bọn họ làm ăn thì trúng ầm ầm thế mới dị chứ. hay là làm offer cũng cần có Duyên ta :-ss:binhsua10:

làm các offers download này ko hiểu sao các pro đã làm video cho mems làm theo rồi nhưng ko hiểu sao anh em làm vẫn rất kém. trong khi đó bọn họ làm ăn thì trúng ầm ầm thế mới dị chứ. hay là làm offer cũng cần có Duyên ta :-ss:binhsua10:
Hay không bằng hên mà :D

Cậu có thể cho mình cái list mấy off như cậu nói không?Đã add yahoo cậu.Nếu có thể cậu pm yahoo giúp mình.
Thank cậu nhiều

1.Pimp Out Your Facebook Page!
2.Customize Your Facebook With a Theme
3.Replace Ads With Apps and Earn $$
4.Play Videos For Keeps!
5.Start saving money today!
6.Overapps
7.IE9 ( thằng này ăn đc từ bang Arizona loc 1 S6-s8 của HMA)
8.Free Coupon 5000 store...

MÌnh chỉ bik đc những cái đó @@

Nếu có 2 off FB cùng 1 soft cài đặt thì làm tuần tự nhé. Tức là kick link 1 down xong link 1=> kick link 2 down xong link 2=> cài dặt link 1=> finish=> cài đặt soft link 2=> finish. CHờ nó load

2 thằng này ăn chồng cre với nhau đc, nên chủ yếu là do cách làm thui ^^. Không thì làm từng em 1. Xong em 1, delete content Sandboxie rùi làm tiếp con 2 :D

3.Replace Ads With Apps and Earn $$
4.Play Videos For Keeps!
5.Start saving money today!
6.Overapps
7.IE9 ( thằng này ăn đc từ bang Arizona loc 1 S6-s8 của HMA)
8.Free Coupon 5000 store...

Nếu có 2 off FB cùng 1 soft cài đặt thì làm tuần tự nhé. Tức là kick link 1 down xong link 1=> kick link 2 down xong link 2=> cài dặt link 1=> finish=> cài đặt soft link 2=> finish. CHờ nó load

2 thằng này ăn chồng cre với nhau đc, nên chủ yếu là do cách làm thui ^^. Không thì làm từng em 1. Xong em 1, delete content Sandboxie rùi làm tiếp con 2 :D
Thank cậu nhìu :)Để mình thử

Thank cậu nhiều
3 con đầu topic ngon ăn nhất nha.

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:06 PM ----------

2 con này có ở site nào nhỉ, mình chưa bao h gặp

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Đang nghiên cứu và nghĩ sẽ thành công để leed mấy off down. Off down làm phải đúng cách, chứ không biết làm sẽ không bao giờ leed và Lun lun làm of down với Sandbox

2 con này có ở site nào nhỉ, mình chưa bao h gặp

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Đang nghiên cứu và nghĩ sẽ thành công để leed mấy off down. Off down làm phải đúng cách, chứ không biết làm sẽ không bao giờ leed và Lun lun làm of down với Sandbox

2 con này acc gold của CPA mới có, site VN mò kim đáy bể =)) ko thấy đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week