Anh em chinh phục thử em Vi này nào ( game 18+ )

Vừa chơi thử xong bị em Vi cho out luôn ngay câu hỏi thứ 2 =))

http://tutinchinhphucnang.vn/?utm_source=24h.com.vn&utm_medium=banner&utm_campaign=click

Anh em nào chơi thử mà ko dùng đến chức năng " chơi lại " thì trình tán gái cũng pro phết đấy ;))
b này giống mình rồi ;)),mà chuối vãi đoạn đầu nó chỉ cho nhìn mỗi cái dây chuyền có cho thấy đôi giầy đâu sao mà khen được,chơi lại chọn đôi giầy nó mới cho thấy:m020:

b này giống mình rồi ;)),mà chuối vãi đoạn đầu nó chỉ cho nhìn mỗi cái dây chuyền có cho thấy đôi giầy đâu sao mà khen được,chơi lại chọn đôi giầy nó mới cho thấy:m020:

dây chuyền nó sát ngực thế kia ko khen sao dc =))

:)) Khen con gái ko bao h đc khen phía trên như vậy :)) Hức ! Thua ngay cái bản nhạc ! Quên mất con này nhìn giống dân mê rock .... bố cái thàng kia !

:binhsua16: dã man quá !!! ko ngờ em thích nhạc rock nên bị e đi theo thằng đồng nghiệp rồi :binhsua04:

:)) Khen con gái ko bao h đc khen phía trên như vậy :)) Hức ! Thua ngay cái bản nhạc ! Quên mất con này nhìn giống dân mê rock .... bố cái thàng kia !

bác hơn em 1 câu em khen ngay đúng sợi dây chuyền mới đau :))

:binhsua146::binhsua146: Cuối cùng cũng lên .... với e nó. Haizz. sai mỗi cái vụ nhạc rock :)) Câu sau dẫn nó vào nhà hàng có nhạc rock là ngu cho coi (hên mình tỉnh cú này) :)) (Con gái sẽ mặc định biết ng khác lợi dụng nếu họ cứ đánh vào sở thích của mình, hay làm 1 gì đó quá liên quan đến sở thích ấy)

Rất tiếc cho các bạn mình đã chinh phục đc cô ấy :)) kakakaka mình kua gái giỏi quá =))

:binhsua146::binhsua146: Cuối cùng cũng lên .... với e nó. Haizz. sai mỗi cái vụ nhạc rock :)) Câu sau dẫn nó vào nhà hàng có nhạc rock là ngu cho coi (hên mình tỉnh cú này) :)) (Con gái sẽ mặc định biết ng khác lợi dụng nếu họ cứ đánh vào sở thích của mình, hay làm 1 gì đó quá liên quan đến sở thích ấy)

Bác này kinh nghiệm quá. Mình out ở câu này nè :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week