Anh Em Cho Mình Hỏi Về Site DollarUpload.com với

vutrongsang

Junior
Reactions
26
MR
0.000
hiện tại mình đang làm site dollarupload.com . bác nào làm site này cho mình hỏi với . Làm site này khi lead 1 con có cần click không . có cần phải 1 lead / 5 click không hay ta cứ làm thôi . bác nào đi qua up hộ em , và cho em biết với nhé

Cũng đang chiến. Mình thì tỉ lệ toàn 1/10 vì ko fai làm luc nào cũng lead dc 1 e. Mà làm nhiều link. 1link =1click.

Mình không rõ. Nhưng cứ click cho chắc. Bạn làm 6 link. Là 1ip dc 6click rồi. Mà chọn 1 con off ngon nhất làm thôi => số click 1/6. Mà cậu còn reg dc acc site này không?

Mình không rõ. Nhưng cứ click cho chắc. Bạn làm 6 link. Là 1ip dc 6click rồi. Mà chọn 1 con off ngon nhất làm thôi => số click 1/6. Mà cậu còn reg dc acc site này không?

Mình thấy nó thống kê số click cho mỗi link mà bạn, khác nhau chứ không giống!

mới reg được xong hi . mình làm 6 link rồi vào click 1 ip cũng được ah

Tính cho bạn làm 6 link nhé. Mỗi link bạn làm 1 lần off với 6ip (1 ip chỉ ăn dc 1 off) hết 6 ip thì 1 link của bạn có tổng là 6 visit 6 click va 1lead. Mà mình thì chỉ tính tổng click và tổng lead thôi. Nó vẫn pay. Mà chưa chắc 6ip bạn dã ăn dc 6 con off. Nếu ăn dc thế thì xin chỉ giáo mình với. Còn muốn có click bỏ ra 10p có trên 20 click với sock ở 4room

Tính cho bạn làm 6 link nhé. Mỗi link bạn làm 1 lần off với 6ip (1 ip chỉ ăn dc 1 off) hết 6 ip thì 1 link của bạn có tổng là 6 visit 6 click va 1lead. Mà mình thì chỉ tính tổng click và tổng lead thôi. Nó vẫn pay. Mà chưa chắc 6ip bạn dã ăn dc 6 con off. Nếu ăn dc thế thì xin chỉ giáo mình với. Còn muốn có click bỏ ra 10p có trên 20 click với sock ở 4room
:(em cứ 1 lead 1 ip vẫn chưa bị banned nè bác
:eek: đợt thanh toán vừa rồi em nghịch ngu nên chưa có proof tại nhấp huy :oops:

mới reg được xong hi . mình làm 6 link rồi vào click 1 ip cũng được ah
đó là chút xíu kn mình thấy.
Thằng này nó tính số click trên 1ip. Nên 1ip bạn click 10 lần nó tính bạn 10 click. Mà jo nó đang giảm rate thì fai. Mỗi off thấy giảm mất 0.2_0. 3$ . Cậu reg dc acc mới chỉ giáo mình ít knghiem reg với. Thank

:(em cứ 1 lead 1 ip vẫn chưa bị banned nè bác
:eek: đợt thanh toán vừa rồi em nghịch ngu nên chưa có proof tại nhấp huy :oops:
Mình gà nên vài 3ip mới ăn dc 1e. Có con làm dúng vậy. Mà con lead con ko. Nen cứ fai vừa làm vừa lấy dt check xem có lead ko. Ko lead xoá. Làm ip khác.
Bác cứ làm trên 3 cuontry bảo đảm có poof. Có chút kn vậy xin dc chia sẻ và thảo luận.

Mình gà nên vài 3ip mới ăn dc 1e. Có con làm dúng vậy. Mà con lead con ko. Nen cứ fai vừa làm vừa lấy dt check xem có lead ko. Ko lead xoá. Làm ip khác.
Bác cứ làm trên 3 cuontry bảo đảm có poof. Có chút kn vậy xin dc chia sẻ và thảo luận.
:Dtại mình làm thuê cho mấy bác thanh toán daily nên rõ rồi :oops: mình nghĩ đủ ổn kinh nghiệm để chỉ các newbie

đó là chút xíu kn mình thấy.
Thằng này nó tính số click trên 1ip. Nên 1ip bạn click 10 lần nó tính bạn 10 click. Mà jo nó đang giảm rate thì fai. Mỗi off thấy giảm mất 0.2_0. 3$ . Cậu reg dc acc mới chỉ giáo mình ít knghiem reg với. Thank
thì mình vào site reg bình thường . xong chờ nó xác nhận hi :D

vậy là 1ip / 1lead cũng được ah . không cần click ah , :D . có chuẩn không bác
:eek: hình như ko lầm mình đã nói cậu rồi
và cậu còn cố ko tin thui chịu h đừng cố hỏi mình thêm :oops: lập toppic thế này cho chắc nhe

:eek: hình như ko lầm mình đã nói cậu rồi
và cậu còn cố ko tin thui chịu h đừng cố hỏi mình thêm :oops: lập toppic thế này cho chắc nhe
nóng thế cậu . cảm ơn cậu , mình chưa biết thật mà , cảm ơn đừng giận nhé , :D

Đây chính là cao thủ mà mình đã nhắc ! :D
:oops:tại mình làm thuê cho tụi khác rồi + cả team viewer mình chụp từng cái hình ảnh rồi ngồi phân tích cả ngày :(
h đưa ra kết luận bác đó lại thế
nóng thế cậu . cảm ơn cậu , mình chưa biết thật mà , cảm ơn đừng giận nhé , :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week