anh em chơi Virtapay xin lưu ý

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Tất cả exchange bất kì ở đâu, bất kì lúc nào ,bất kì ai nếu bắt bạn xì tiền ra trước(đây là tiền thật như LR,AP....)đều nặng mùi scam
vì vậy yêu cầu anh em không ai được pay cho nó(ai muốn liều thì cứ việc mình không cấm) vì hiện tại có những theard rất hot với những bằng chứng pay rất chi là hoành tráng và đầy hấp dẫn(đến mình còn sắp mình còn sắp không cữong lại nổi)haha.Tuy nhiên mỗi khi như vậy mình lại tự hỏi nếu nó thật sự exchange được thì tại sao nó không chấp nhận thanh toán qua virtapay(VP) mà toàn đòi xì tiền thật ra trước?
Một lần nữa ở toppic này mình xin nhấn mạnh một điều mà tất cả những ai đã và chuẩn bị giao dịch với mình là:
Tất cả những giao dịch của mình đều không có đảm bảo là bạn không bị scam số tiền trong virtapay(gọi tắt là VP). tuy nhiên đây là số tiền ảo của bạn,vì sao lại vậy bởi vì mình chỉ thu gom cho thằng khác và đợi nó pay lại cho mình rồi mới chia cho anh em.
tất cả chi có vậy thôi

Last edited by a moderator:
vì ko có trang web nào,sof nào là đáng tin cậy cả để ex
tôi ex ở đây là tôi gom cho thằng cha bên Nga kia và cũng ko biết nó có cho ăn Cam hay ko?
tất cả ex của mình đều đã có lưu ý anh em

UPP.. nếu tối ex đc thì thông báo anh em biết.. đã nhạn đc tiền đợt ex tối hom trươc

update phiên bản chú ý mới cho anh em
chúc mừng MMO4VN trở lại
từ bây giờ đến hết tuần chắc chỉ ngồi chém gió cho vui thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week