Ask Anh em giúp đỡ chọn host nào thay thế cho Wupload đây ?

sockhock

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Hello

Tình hình là đã một tuần qua sau vụ wu ra đi, mình đang phân vân không biết chọn host nào thay thế cho WU
- Mình đã chiến thữ thằng filepost ban đầu upload rất nhanh không kém gì FSn, nhưng roài được vài bửa thì tốc độ up thật khủng khiếp 0kb
- anh em xem host nào chiến lâu dài thì tư vấn cho mình để mình có sự lựa chọn phù hợp hơn:

+ Fileserve : thằng này chưa từng chơi ( không biết giờ sao)
+ Uploadstation : định chơi thằng này nhưng lên Wj thấy toàn pending payment nên cần suy nghỉ lại ( anh em chơi thằng này nó có pay tiền đều không vậy)
+ filejungle : sao thấy ai cũng nói nó có tương lai scam
+ ul.to : thằng này no biết ( không biết japan chịu down thằng này không )

- Không biết còn thằng nào không nửa, anh em cho mình ý kiến với... vì mỗi lần 1 host ra đi mình phải edit lại tất cả các bài rất là nhiều... hixxxxxx....

- Thank anh em rất nhiều

ptu thì chắc fsn là cái đầu tiên rồi,ngoài ra chọn thêm 1 host pay đều trả tương đối cao,fj là phù hợp nhất hiện tại.ngoài ra có thể chơi thêm fs vì cái này uy tín,nhưng có lẽ hiệu quả ko cao lắm do nó trả khá thấp.:)

:binhsua46: thằng FJ Approved rồi mà chưa chịu paid , ko pik tình hình ra sao đây.

Có thể SlingFile sẽ là sự thay thế tốt nhất.

Thằng này up FTp cham kinh we.. nhu filepost vậy

ptu thì chắc fsn là cái đầu tiên rồi,ngoài ra chọn thêm 1 host pay đều trả tương đối cao,fj là phù hợp nhất hiện tại.ngoài ra có thể chơi thêm fs vì cái này uy tín,nhưng có lẽ hiệu quả ko cao lắm do nó trả khá thấp.:)

thằng filejungle này có vẻ trả tiền ko đúng hẹn nhj?

:binhsua46: thằng FJ Approved rồi mà chưa chịu paid , ko pik tình hình ra sao đây.

còn Thằng Uploadstation sau hả các bạn, mình định chơi thằng này,... nó pay đều không vậy.. chứ lúc trước chơi nó pay bình thường... anh em góp ý kiến với

Thank alll

+ Fileserve + Uploadstation : cheat download như điên
+ filejungle : mấy tuần trước trả tiền đúng hẹn ( mình vào thì tối thứ 3 là tiền về) nhưng tuần này Approved hôm qua tới ngày nay. Không biết chừng nào mới trả.
+ ul.to : mình nghe mấy pro nói khó nuốt tiền nó lắm nên mình không dám chơi, có người nói phải đóng % tiền thu về nữa nhưng không biết có không.
+ fsn: ngon pay điều + đúng hẹn + không biết chừng nào đi theo wupload
+ oron: min cao, chơi theo rank. Đã chơi và nản ( thông cảm mình gà). Một số pro rất chuộng oron ( chắc họ có chiến lược riêng của họ)
+ filepost: up chậm nhưng pay tốt

CROCKO.COM là sự thay thế tốt nhất cho Wupload vì trả tiền cao và Remote trên cả tuyệt vời!

Min pay: 10$
Remote còn ngon và tốt hơn Wupload gấp nhiều lần

Không cần VPS hay FTP

Anh em hãy thử và cho ý kiến nhe!

Last edited by a moderator:
+ Fileserve + Uploadstation : cheat download như điên
+ filejungle : mấy tuần trước trả tiền đúng hẹn ( mình vào thì tối thứ 3 là tiền về) nhưng tuần này Approved hôm qua tới ngày nay. Không biết chừng nào mới trả.
+ ul.to : mình nghe mấy pro nói khó nuốt tiền nó lắm nên mình không dám chơi, có người nói phải đóng % tiền thu về nữa nhưng không biết có không.
+ fsn: ngon pay điều + đúng hẹn + không biết chừng nào đi theo wupload
+ oron: min cao, chơi theo rank. Đã chơi và nản ( thông cảm mình gà). Một số pro rất chuộng oron ( chắc họ có chiến lược riêng của họ)
+ filepost: up chậm nhưng pay tốt

+ Fileserve + Uploadstation : cheat download lúc điên lúc lại bt
+ filejungle : trễ của mình 2 lần rồi vẫn paid tuần này trễ của tất cả mọi người. nó ăn down cũng ko ngon cho lắm đâu.dần hướng tới plan: pay pẻ cheat:(
+ ul.to : cứ đủ 100 thì mới pay thì nó ko ăn tiền mình,
+ fsn: ngon pay điều + đúng hẹn >> đúng bt thôi,nó đang ban acc hàng loạt để ăn tiền của mem, cứ thằng nào nhiều tiền là nó trảm,sáng náy lại thêm 1 chiến sỹ FSN anh em mình cụ tiền rồi.
+ oron: >> cần phải được chỉ bảo
+ filepost: up như sên nếu dùng US
+ http://www.slingfile.com/ thì pó tay với nó, thế mà cũng đóng fee để stick lên wj, bao giờ nó ngon thì mền chiến

===>>> kết luận: giờ PTU đang loạn roài,mền thì chết đói:(

Anh em chuyển sang chơi CROCKO.COM hết đi. Nó Cực tốt. Kéo link từ Filesonic và Wupload sang Crocko không cần Premium acc, không cần VPS, FTP

Crocko cũng khá tốt. Nhưng nhiều khi remote từ WU với FSn sang toàn bị Error.

Host này remote ngon với bạn nào ko có acc premium Filesonic.

FilePost: bị điên mấy ngày nay, chưa dám chơi lại

Filejungle: Bèo bọt mấy đồng, lại còn xóa file ko rõ lí do. Xóa hẳn nhiều folder link của mình mà ko thông báo DMCA gì. Đang cay thằng *** này.

Uploadstation: Bình thường, đều đặn

Filesonic: Đều đặn, ngon.

Uploaded.to: Hơi ít người down.

Tóm lại anh em nên chiến thêm Crocko hoặc Uploadstation. Fsn chắc ai cũng chơi rồi

Last edited by a moderator:
Crocko cũng khá tốt. Nhưng nhiều khi remote từ WU với FSn sang toàn bị Error.

Host này remote ngon với bạn nào ko có acc premium Filesonic.

FilePost: bị điên mấy ngày nay, chưa dám chơi lại

Filejungle: Bèo bọt mấy đồng, lại còn xóa file ko rõ lí do. Xóa hẳn nhiều folder link của mình mà ko thông báo DMCA gì. Đang cay thằng *** này.

Uploadstation: Bình thường, đều đặn

Filesonic: Đều đặn, ngon.

Uploaded.to: Hơi ít người down.

Tóm lại anh em nên chiến thêm Crocko hoặc Uploadstation. Fsn chắc ai cũng chơi rồi

giờ thi ptu dang loạn roài, tình hình căng thẳng... sao vụ wu ptu bi chao đảo
không biết đến bao giờ mới bình thường trở lại

Crocko : thằng này lâu dài không các bác, pay nhanh ko và thằng này japan ua chuộng không vậy

Thank alll

giờ thi ptu dang loạn roài, tình hình căng thẳng... sao vụ wu ptu bi chao đảo
không biết đến bao giờ mới bình thường trở lại

Crocko : thằng này lâu dài không các bác, pay nhanh ko và thằng này japan ua chuộng không vậy

Thank alll

Lo gì? Post thật nhiều link Crocko vào, thèm quá Japan hay USA gì cũng download hết

---------- Post added at 12:51 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

Crocko gần giống như WU và còn tốt hơn WU gấp nhiều lần!

Lo gì? Post thật nhiều link Crocko vào, thèm quá Japan hay USA gì cũng download hết

---------- Post added at 12:51 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

Crocko gần giống như WU và còn tốt hơn WU gấp nhiều lần!

sao nghe nói remote từ link FSN nhiều quá bị FSn ban acc ha , có thật khộng vậy các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom