Anh em thảo luận về cách cư xử nhé ;)

Reactions
213
MR
0.000
Nick 4rum: vinaphone1
Nick Yh: codonbun1

Log chat:

P/s: Mình không tiếc 1$ mà chỉ mong các bạn đọc xong logchat để hiểu về bạn này, sau này gd nên cẩn thận

Last edited by a moderator:
Trên mạng này ảo lắm ! chuyện này quá bình thường trong mmo , vì có quen biết nhau đâu .

Trước đây , mình có một đứa bạn mmo mà mình cho là bạn tốt , qua lại đi off cùng nhau , hằng ngày nói chuyện với nhau , giúp đỡ nhau . Vậy mà vào một hôm đẹp trời chẳng may nhất thời hồ đồ nó đã gây ra lỗi lầm rất lớn với mình xong lại trốn tránh ko dám đối diện vì quá ê mặt . Ko dám đối diện , ko dám đứng trước mặt mình xin lỗi , nó lại còn mang chuyện tiền bạc ra để gây chuyện chấm dứt quan hệ , để không phải đối diện với mình nữa. Tự nhiên kêu mình nợ nó 300k chưa trả , trong khi trước đó vài tháng 300k mình đưa cho nó , nó thua cá độ lại bảo 300k đó mình góp tiền cùng cá độ bóng đá với nó và bị thua , mà mình thì ko hề liên quan gì đến cá độ cả , đến bóng đá còn chả bao h xem và theo dõi. Xử lý vấn đề như kiểu đứa trẻ con , mất hết nhân cách :| Hồi đó nó 21 tuổi chứ ko còn bé , cũng là một người khá uy tín và được mọi người nể , cho là tốt .

Haizzz , trên mạng này khó có thể tin tưởng ai , ảo vô đối . Mất hết lòng tin rồi .

1$ vào box scam rất là vui, nhưng tui thích cách làm của chủ thớt :))

mình cũng bực mình với tên vinaphone này rồi. toàn nói vớ vẩn, phán như thánh. lười bỏ mịa ra chỉ giỏi kêu thôi :|

cực kỳ thận trọng với loại 1 $ mà cũng scam này bởi danh dự của nó rẻ quá rẻ không bằng 1kg rẻ rách. Thật thảm hại.:m099:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week