ANh Em vào ôn lại kỹ niệm xưa nào :D

thế nào vng cũng tìm cách hút máu cho coi
mấy sv ngon như volambisu , tkh , ... bị nó đóng cửa , biết thế nào nó cũng mở sv này mà , có điều mở bây h` thì muộn quá

thế nào vng cũng tìm cách hút máu cho coi
mấy sv ngon như volambisu , tkh , ... bị nó đóng cửa , biết thế nào nó cũng mở sv này mà , có điều mở bây h` thì muộn quá
thôi kệ đi! ôn lại kỹ niệm thời trẽ trâu cúp học chơi game :D!

tui ben6 kim son! cái thời vừa lập bang! thiếu lâm cấp 89 chơi hàng long bát vũ công thành =]]! k co tiền mua bí kíp ! :V

lập page cho anh em mmo thôi .quá lâu rồi .vì cái này mà em bị mời phụ huynh 2 lần

mỡ sever đầu tiên chắc đông ngẹt người =]]! mỡ tầm mấy sever đó! :v vữa cạp Pix vừa treo acc! tăng năng suất thức khuya dậy sớm cạp ! tăng lever acc võ lâm :p =]]

co auto thi choi :D
noi chung la vinagame se tinh' den viec chong clone bang cach thu phi, auto gioi han hoac cai gi khac :D chu ko thi 100% sv sap ngay sau khi ra mat cho xem :D

mình nghĩ khó lôi VLTK về lại như xưa lắm vì hiện tại game vẫn còn nhìu ng đang chơi nếu lôi buộc phải làm game lại như đầu đồ và cấp bọn nó tính làm sao ? ko lẻ để nguyên nếu để Nguyên thì quá bất công vì 1 thằng cũng đủ solo 1 con boss HK rồi @@

co auto thi choi :D
noi chung la vinagame se tinh' den viec chong clone bang cach thu phi, auto gioi han hoac cai gi khac :D chu ko thi 100% sv sap ngay sau khi ra mat cho xem :D
thì có auto đó bác! auto đi luyện thôi! :D 60k/1thang! thay thế cho 1card 20k = 7 ngày chơi như hùi đó!

mình nghĩ khó lôi VLTK về lại như xưa lắm vì hiện tại game vẫn còn nhìu ng đang chơi nếu lôi buộc phải làm game lại như đầu đồ và cấp bọn nó tính làm sao ? ko lẻ để nguyên nếu để Nguyên thì quá bất công vì 1 thằng cũng đủ solo 1 con boss HK rồi @@
mỡ sever riêng mà bác! còn mấy thằng chơi hiện tại thích thì tạo acc mới chơi lại! k thì vẫn chơi bình thường k ảnh hưởng :D

vâng! :D bạn mình làm MOD vinagame nói z đó! nếu k thay đổi thì 11/6! còn lỗi hay trục trặc thì tới tháng 9! tất cã y chan như phiên bản SHXT lúc mới ra :D

Announcements

Forum statistics

Threads
422,674
174,958
Latest member
hieuhm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back