Anh em vào phân xử dùm mình

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Công nhận đồng tiền ngày càng mất giá, lao động ngày càng khó khăn và mới thấy newbie bị bóc lột ntn :( đang đêm ngồi troll với bạn này :oops: tưởng cậu ấy chịu thật thì làm 1 cú kiếm tiền ăn 1 tháng mà bạn ấy ko chịu, cứ nhất quyết đòi trung gian qua bạn cậu ấy thì mình bó tay :D

Mình troll thật, nhưng max lv thì troll sẽ thành real :oops: mình để status vậy thôi chứ chưa hẳn phải vậy, mỗi ng đều có những cái khó nói. Mình treo status thôi chứ ko lập topic mà cậu biết dùng nick ảo pm thì cũng hay rồi:confused:

Nói về khả năng kiếm tiền thì kiếm k được nhiều nhưng đủ sống AE nào từng gặp mình rồi thì chắc biết tính cách của mình:D

Đang đêm hôm anh em nào rảnh vào comment cho ý kiến cho vui, với ai biết devilduong là ai thì cho mình thọ giáo với :D

Đọc cái log chat buồn cười vãi ra.Thế mà thớt cũng ráng ngồi nói chiện.o_O

Em ủng hộ mod, thằng kia có vấn đề về giao tiếp rồi. Mod cũng là trung gian chứ đâu mà không tin tưởng, devilduong là thằng LOL nào em ứ biết mod ạ :)) linhdung trunggian247 thì cũng ok rồi :>

Có chuyện khó nói mới phải treo stt "kiếm việc 5-10$/day" :oops: mà thấy bóc lột quá nên cũng ko có muốn làm nên ngồi troll 1 tý, tưởng ku cậu đồng ý thì kiếm tiền ăn tháng 10 luôn :D

Mình cũng phải newbie đâu :oops: anh em nào chiến off cũng thấy mà bóc lột quá, mấy con off facebook trên net BLVD media đơn giản value ra, log vào acc facebook rồi accept cái ứng dụng là lead rồi, mình có nói điêu đâu mà nó k chịu cá chứ :(

"devilduong" tìm trẻ đi lạc ai biết cho thông tin. Topic hài VL thật. 10 tiếng mà có 5$ đúng là bóc con me nó lột.:)

Đọc xong ngồi cười to quá kon dzợ chui ra kiu vô mùng ngủ.
Nửa đêm còn ngồi cười như điên

Có chuyện khó nói mới phải treo stt "kiếm việc 5-10$/day" :oops: mà thấy bóc lột quá nên cũng ko có muốn làm nên ngồi troll 1 tý, tưởng ku cậu đồng ý thì kiếm tiền ăn tháng 10 luôn :D
10h được 100k newbie thì làm ngay chứ mod bít nhiều cái rồi, dùng tiền đầu tư kiếm lời cho nhàn, trước e cũng làm off, công nhận mệt :(

10h được 100k newbie thì làm ngay chứ mod bít nhiều cái rồi, dùng tiền đầu tư kiếm lời cho nhàn, trước e cũng làm off, công nhận mệt :(
Nick yahoo đó, pm nói em chấp nhận làm 10h 100k là được nhận ngay và luôn :D

Cái này chắc rate 1-9 quá :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week