Anh em vào xem mod đóng topic có đúng ko

Status
Not open for further replies.

TranPhu

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Last edited by a moderator:
Là nơi để mọi người Post bài giới thiệu những Sites mới
Tiêu đề bài viết phải bao gồm tên của Website cần giới thiệu để tránh việc trùng lặp, dạng như: abc.com xxx
Phải chọn đúng Prefix cho bài viết của mình
Được quyền bỏ Link Referrer trong bài nhưng bài viết không được có nội dung tuyển Referrer, thu hút Referrer như refback, bonus… hay bất cứ hình thức nào tương tự
Mỗi Site mới chỉ được giới thiệu một lần, không bổ sung bất cứ liên kết nào khác Site đang giới thiệu
Nếu có 2 người cùng giới thiệu 1 Site, thì người đến sau sẽ bị Xóa bài viết. (Các bạn nên dùng chức năng Search của Forum để xem bài đã có người nào post chưa)
Nếu thời gian chênh lệch giữa 2 bài giới thiệu cùng 1 Site nhỏ (dưới 1 tiếng) thì sẽ chỉ bị di chuyển bài vào Recycle Bin mà không nhận cảnh cáo.

Có thể giới thiệu nhiều Sites trong 1 Topic, nhưng tiêu đề của Topic phải chứa tên các Sites giới thiệu.
Nội dung bài viết phải chi tiết về Site muốn giới thiệu, không được để bài viết sơ sài:
Giá trị nhấp chuột
Thu nhập ref
Thông tin Upgrade
...

http://mmo4vn.com/showthread.php?29516-Girlbux-cai-ten-khong-biet-noi-len-dieu-gi-BN-0-02

Bài của mình đăng ở box khác nhé, bạn xem cho kĩ rule trước khi post nha :|

Upvote 0
TranPhu

* View Profile
* View Forum Posts
* Private Message
* View Blog Entries
* View Articles
* Add as Contact
* Send Email

post lúc Today 08:33 AM

còn anchoiratien post lúc Today 12:29 AM

ai sai ai đúng thì nhìn biết ngay

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

hihi nhầm giờ giấc 4rum cứ loạn lên tớ chỉ nhìn time ở 4rum nhé ko phải đá xoáy bên nào đâu

Upvote 0
Vấm đề ở đây không phải là mấy giờ, mà site Girlbux đã được web08 giới thiệu rồi, thứ 2 box newsite không phải là nơi tuyển ref, bài tuyển ref của mình nằm ở box referrer, không liên quan gì, sao lại lôi nó vào để so sánh :|

Upvote 0
Tiêu đề bài viết phải bao gồm tên của Website cần giới thiệu để tránh việc trùng lặp, dạng như: abc.com xxx <<< sai tiêu đề

Upvote 0
haha, cái lão tmod này làm ăn cái mốc gì, sa thải đi admin, thường xuyên lên sb nói xàm, mồm miệng cứ gọi là thối như hầm lù

Xin bạn nói rõ mình làm ăn như thế nào mà lại ra cái mỗ gì và trên SB mình đã nói gì mà bạn kêu thối
Những ai từng làm việc với mình, những ai chat với mình trên Sb xin vào kiểm chứng hộ

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

hàng ngày có hàng chục topic giới thiẹu newsite có đủ đk ko sao mod ko đóng.

Bạn cho mình ví dụ :|

Upvote 0
oh thanks bạn, mình sai chỗ này, sẽ nhờ Mod move hộ

haha, sai cái gì, ghen ăn tức ở thì đúng hơn, làm tmod điều đầu tiên cần làm là thuộc lòng cái rule của 4rum, chưa thuộc mà đi move topic ngừ khác, thế topic tuyển ref của cụ là topic thứ mấy thế, web08 có topic rầu mà sao cụ còn post thế

Upvote 0
haha, sai cái gì, ghen ăn tức ở thì đúng hơn, làm tmod điều đầu tiên cần làm là thuộc lòng cái rule của 4rum, chưa thuộc mà đi move topic ngừ khác, thế topic tuyển ref của cụ là topic thứ mấy thế, web08 có topic rầu mà sao cụ còn post thế

Bạn xem kỹ lại nhé, mình làm Tmod ở box new site, bài mình move là sai rule ở box này, còn bài của mình nằm ở box khác, bài web08 viết ở box newsite là đầu tiên, và ngoài bài này ra không có bài nào khác về girlbux ở box này cả

Upvote 0

Xin bạn nói rõ mình làm ăn như thế nào mà lại ra cái mỗ gì và trên SB mình đã nói gì mà bạn kêu thối
Những ai từng làm việc với mình, những ai chat với mình trên Sb xin vào kiểm chứng hộ

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

Bạn cho mình ví dụ :|

giờ không muốn đào mộ lên.. đợi hôm nay có topic mới sai xem mod có close ko. tối đưa bằng chứng.. cố mà làm việc cho nghiêm túc đấy kẻo tối hối hận không kịp. hihi. thank!

Upvote 0
giờ không muốn đào mộ lên.. đợi hôm nay có topic mới sai xem mod có close ko. tối đưa bằng chứng.. cố mà làm việc cho nghiêm túc đấy kẻo tối hối hận không kịp. hihi. thank!

bạn TranPhu đừng đem so sánh với topic của người khác.

Bạn chỉ cần coi lại Rule,
nếu topic bạn sai, mod close => thì chẳng có gì phải bản.
nếu topic bạn đúng, mod close => mod sai.

Không liên quan gì tới topic khác cả. Đó là chuyện của mod với chủ topic đó.
Đừng hỏi vì sao nhiều thằng vượt đèn đỏ mà chỉ có mình bị công an phạt.

Hic, post trễ sau khi close.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Bạn nói chuyện hơi bị hài đấy, đâu phải rảnh onl 24/24 mà có topic sai cái là move liền. Bạn đã post bài có rồi thì close là đúng thôi, lại còn đem bài cua anchoiratien (box PTC) ra so sánh với bài của bạn(box newsite), mỗi box có 1 rule riêng , sao àm so sánh được :)).
Bạn anchoiratien: mở topic ở bên PTC mà không có proof là sai quy định ấy nhé. Bạn làm mod thì nên đọc kĩ rule từng box để làm gương.
Thân!

Upvote 0
Bạn nói chuyện hơi bị hài đấy, đâu phải rảnh onl 24/24 mà có topic sai cái là move liền. Bạn đã post bài có rồi thì close là đúng thôi, lại còn đem bài cua anchoiratien (box PTC) ra so sánh với bài của bạn(box newsite), mỗi box có 1 rule riêng , sao àm so sánh được :)).
Bạn anchoiratien: mở topic ở bên PTC mà không có proof là sai quy định ấy nhé. Bạn làm mod thì nên đọc kĩ rule từng box để làm gương.
Thân!
bạn nên thêm cau này ở chữ ký nữa nhé
Ngu + thiếu trách nhiệm = .... (bằng gì tự trả lời)
đã bảo đóng topic còn mò vô

Upvote 0
Thân!

Ok, mình nhận sai ngay lập tức rồi mà, nếu được thiensu move hộ mình sang box mmo' job vì có mấy bạn theo mình rồi

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

bạn nên thêm cau này ở chữ ký nữa nhé
Ngu + thiếu trách nhiệm = .... (bằng gì tự trả lời)
đã bảo đóng topic còn mò vô

Xin hỏi bạn "thiếu trách nhiệm" ở đây là như thế nào, theo bạn thì bạn vẫn là người đúng, còn việc mình move bài bạn là sai phải không, đúng sai thế nào bạn nên xem lại. Thứ hai, bạn không có quyền close topic, mình cũng chỉ có quyền trong box newsite thôi chứ box khác mình như mọi người.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week