SCAM anhduy214 - Scam tình người !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Mình ko biết report như thế này có quá đáng ko .

Nhưng xin lỗi bạn , bạn bị móc ví mất hết, lang thang trên Hà Nội , đang đói không có gì ăn .

Mình đã mở hết lòng, khi đang ốm mà phải chờ bạn hơn nửa tiếng đồng hồ để cho bạn vay một khoản đủ thuê nhà nghỉ và ăn uống trong 1 ngày .

Tưởng rằng bạn vẫn đang khó khăn hay thế nào nhưng khi click vào @anhduy214 nick forum bạn thấy last activity là thứ 6 tuần trước .

Tức bạn vẫn đang hoạt động bình thường mà không hề thấy đả động gì đến mình , 1 tin tức cũng không hay .

Scam tình người, vậy @anhduy214
có đáng bị ban nick ko hả các Mod !

Proof trong topic này ạ :(

http://mmo4me.com/threads/ae-cho-minh-hoi-chuyen-nay-ti-gap-lam-a.162966/

like vì lòng tốt của bác ... còn kiểu " troll " người thế này ko thiếu bác ợ , ko phải nói bạn anhdyt214 nhưng ở TPHCM B gặp khá nhìu trường hợp cho " leo cây " thế này :(

Scam $ mới banned còn scam tình người thì............. mất uy tín thoai :p:p:p

bác nhảm quá,đã giúp đc ko mong gì trả ơn mà còn tạo topic scam tình người là sao??bác nhảm nhí vô cùng

Mình cũng ko mong trả ơn , nhưng ít nhất cũng phải có 1 lời nói phải ko bạn ? Đây bạn ấy mất tích luôn đến nay đã nửa tháng

Đợi xem sao đã ! , nên waiting for answer chứ sao lại report luôn -_- , dù active thứ 6 tuần trc lỡ ng` ta có việc thì sao :D

Clone nick nữa à? Pate lúc gặp xác nhận đúng nói tiếng Sài Gòn. Mặt ngơ ngơ như bị móc túi ko?

Đã tốt thì tốt luôn còn lên đây scam gì hà hotboy , nói chung mình cũng không đồng tình bạn kia nhưng đã từ thiện thì ko cần phải đỏi hỏi người ta có gì với mình.

Các bạn nghĩ mình lập topic làm gì ? Đòi tiền chăng ?

Cái tối thiểu của người ta, ít nhất khi trở về nhà cũng phải có 1 câu cảm ơn và thông báo là người ta đã về nhà an toàn rồi .

Còn nếu mình bị lừa thì lập topic chứ nhỉ , ko thì người lừa mình sẽ cười vào bảo thằng ngu, phải ko ?

Clone nick nữa à? Pate lúc gặp xác nhận đúng nói tiếng Sài Gòn. Mặt ngơ ngơ như bị móc túi ko?

Có cậu à , cậu ấy nói tiếng Sài Gòn nhưng mặt thì ko ngơ lắm :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week