Anmivn tuyển ref Buxsee - refback 1000%

Status
Not open for further replies.

anmivn

Senior
Reactions
311
MR
0.002
Dạo này tớ có việc bận nên nhờ bạn Binh6699 làm chủ ref , refback vẫn như cũ cho ae :

0.01$/ads

3 Ngày refback 1 lần, thanh toán qua PP

PS : những ai đang click tiếp tục click để nhận Bonus nhé :D

Last edited by a moderator:
hì, cái này là tận dụng cái acc ULTIMATE cho đỡ phí thôi, mình thấy có 2 - 3 bạn vẫn click đều, nếu bạn nào tâm huyết thì pm mình để lại acc free cho, nhưng với điều kiện là phải bonus đều cho ref click cơ :D

Nick: boj1102
PP: [email protected]

Anh thích bn em lúc nào cũng được. Uy tín mà (click đủ 3 ngày rồi nhưng 15 ngày bn luôn cho nhiều =))) :">

cái này mình đã reg cho bạn rùi..mình sẽ tiếp tục click cho bác...

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

ah quên để báo danh cho bác nhớ
id: thailuan
pp: [email protected]

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

bác làm an uy tín tui click đều cho bác...còn site nào chiến dc thì đưa lên..cho ae reg nhe

ở topic kia mình ghi là bonus 0,1$ cho ai ref, những ai đã dc bonus rồi thì mình ko lấy lại, nhưng ở topic này mình ko bonus 0,1$ nữa vì mình ko nhận dc xu nào từ ref cả, mà chỉ nhận dc tiền khi các bạn click thôi ^^ . Vì vậy coi như topic kia ko liên quan gì đến topic này . ai click thì mình bonus 0.01$/1 click ^^

---------- Post added at 04:13 AM ---------- Previous post was at 04:05 AM ----------

bạn anhthang xem lại hộ mình cái nhé, trong hist mình thấy ghi là bonus cho bạn ở 666 rồi mà ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week