Announce Áo Poker Pro & Event tháng 11

Status
Not open for further replies.

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Nhân ngày 11/11/2014 bla... bla... haha đùa chứ lâu rồi không làm gì trong box cho sôi nổi nên lần này tổ chức hoạt động cho xôm.

Lần này sẽ có 2 chương trình kết nối mọi người lại là:

1. Mình có quen 1 anh bên aothun.vn nên đã đề nghị làm áo Poker cho Box chúng ta mẫu như thế này, ai muốn làm supernova elite nào ^^

Nếu bạn nào chưa biết aothun.vn có thể tham quan http://aothun.vn/ hiện tại aothun.vn đang là doanh nghiệp lớn nhất VN về áo thun toàn bộ công nghệ đều lấy mới nhất từ nước ngoài về nên chất lượng áo hoàn toàn có thể yên tâm

Giá em nó là 149K (7.29$)

Mọi người sẽ có thời gian từ hôm nay 11/11 đến hết ngày 23/11 để đăng ký mua áo này bằng cách qua ĐÔNG Á, VCB, ACB or qua trực tiếp tài khoản POKERSTAR, 888

Sau đó trong vòng 7 ngày tiếp theo áo sẽ đc aothun.vn vận chuyển đến tận nhà các bạn (từ 24-30/11)

P/S: 3 bạn mua áo sớm nhất sẽ được deal giá ưu đãi 129K

Bạn nào ở ko phải HCM thì trả thêm 20K tiền ship (or 1$) thực ra là 21K nhưng vậy thì sẽ ko còn số đẹp 69 nữa hahahhaha :D

2. Event tháng 11 cho box Poker

Hoạt động tiếp theo là 1 event liên quan trực tiếp Poker theo những tháng trước mình có tổ chức tour định kỳ để ae giao lưu tuy nhiên hiệu quả ko cao lần này event sẽ thú vị và đơn giản hơn đó là mọi người boom lại hand nào mà thắng bằng cách buộc đối thủ fold và đăng lên trực tiếp lên topic này

Người thắng cuộc sẽ là người có số $ win đc trong pot lớn nhất (theo %) ví dụ bạn A có 3000 chip sau hand win đc lên 3500 > win 16.66% (500 chip); B có 2900 sau hand win đc 3900 > win 34.48% (1000 chip) vậy B sẽ thắng cuộc

Không tính TH tất cả mọi người fold hết và bạn win ít nhất phải có 1 người đấu với bạn tại flop.
Thời gian của hand phải sau ngày 11/11/2014.

EVENT TỪ 11/11 - HẾT 23/11 TỔNG KẾT TRAO GIẢI NGÀY 24/11

Sẽ có 1 giải nhất 5$ và 2 giải nhì 3$

*** Đặc biệt nếu thành viên nào đoạt giải event mà có mua áo sẽ đc thêm phần quả bí mật :D

BẠN NÀO MUA ÁO VUI LÒNG INBOX MÌNH SIZE ÁO, ĐỊA CHỈ, SỐ ĐIỆN THOẠI.

AI KO BÍT MÌNH SIZE NÀO CÓ THỂ THAM KHẢO BẢNG NÀY

NHỮNG BẠN MUA ÁO SẼ ĐC CẬP NHẬT VÀO TRANG 1.

BXH event end:

1. @XeLu 56.37%
2. @Adriano1102 44.91%
3. @binpharm86 38.28%

-GL TO ALL-

Last edited:
update đêm khuya :D

Đơn giản boom hand và cho mọi người thấy ^^

Cũng muốn làm áo poker lâu rồi :D.

Mà ko biết bác nmtrung quen ai, nhưng mà bác làm áo bên em đi, rẻ hơn bên aothun nhiều :D

Xếp hạng event:
1. binpharm86
2. ...

Vào hóng :)

Ko có time chơi tour, toàn hyper, quá nhanh không kịp boom để ẵn giải :)
Mở tour regular vào cuối tuần đi nmtrung, chỉ cần min là 2 người là đánh được rồi.

Mình tạo 1 club cho MMO.

Các bạn add vào, cuối tuần host tour, cash giao lưu.

ID: 1959869
code: 123456789

Vào hóng :)

Ko có time chơi tour, toàn hyper, quá nhanh không kịp boom để ẵn giải :)
Mở tour regular vào cuối tuần đi nmtrung, chỉ cần min là 2 người là đánh được rồi.

Mình tạo 1 club cho MMO.

Các bạn add vào, cuối tuần host tour, cash giao lưu.

ID: 1959869
code: 123456789
có rồi đây bạn, ok cuối tuần này đánh tour giao lưu nhé các bạn
http://mmo4me.com/threads/mmo4me-poker-club.150314/

Cuối tuần này mọi người tham gia giao lưu tour trong Club nha vừa host 2 tour 20h30 ngày 15 và 16/11

e đã tạm dừng poker để chuyển sang làm thằng bán áo thun =)) CN sẽ vào góp vui với các bác :)

xếp hạng event:

1. binpharm86 - 38.28%

Last edited:
up lên nào, mọi người tham gia nào vẫn còn giải thuởng event :D

Video coi trực tiếp cách đánh online của nanonoko

Một câu hỏi thú vị trong phần phần luận hỏi Randy tại sao a không dùng những chỉ số HUD ? (ai ko bít google)

Randy trả lời:
Hi there! I don't think a HUD is that useful for tournaments since I'm usually playing with all of these players for the 1st time. It would just cluster my screen with non effective numbers. And yes it's also because of the limited number of hands, and the different blind levels as well as different stack sizes. Example, someone may be a maniac when they have 200bb but when have 20bb they don't play any hands at all. If I relied on my previous stats that shows he's playing 60% of his hands I could make a very bad move.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week