AP - Limit, Âm tiền và Exchange

cross_1537

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình mới mon men tìm hiểu AP (cạch PP do skill limit của thằng này bựa quá, còn LR thì nhiều site ko chấp nhận), có vài thắc mắc nhờ các bro chỉ bảo thêm :D
1. Log 1 acc AP tại nhiều IP khác nhau có bị limit ko?
2. Do ngại verify nên mình mún tạo nhiều acc AP, đến giới hạn 2000$ thì lại reg acc khác xài, nhưng theo bro thangquynho thì không nên reg nhiều acc AP trên 1 IP. Vậy có cách gì giải quyết vấn đề này ko? Fake IP để reg nhiều acc AP ổn ko nhỉ?
Mà verify rồi thì có lợi gì? Ko giới hạn số tiền nhận, gửi, rút hay ntn?
3. Âm tiền trong AP (hoặc PP) là thế nào nhỉ? (mún mở mang kiến thức 1 tí :) )
4. Theo mình biết thì dùng AP ko nên withdraw mà nên exchange, nhưng exchange cũng có nhiều lựa chọn, cách nào là hiệu quả và an toàn nhất:
a. Tìm đến các trang Services Exchange : tỷ giá thấp chỉ tầm 17k/AP
b. Exchange nhỏ lẻ: tỷ giá có cao hơn, nhưng cách tìm buyer uy tín và phương pháp mua bán sao cho an toàn ntn ạ? Xin nhờ các bro hướng dẫn (càng chi tiết mình càng cảm ơn nhiều nhé :) )
c. Exchange AP sang LR: tỷ lệ tầm 0,78 (tham khảo xchangervn) => tính ra chỉ được gần 16k/AP :| bèo quá
Mình nên chọn cách nào là tốt nhất? Mong được các bro nhiệt tình chỉ bảo, mình cảm ơn rất nhiều :D

Last edited by a moderator:
2. Do ngại verify nên mình mún tạo nhiều acc AP, đến giới hạn 2000$ thì lại reg acc khác xài, nhưng theo bro thangquynho thì không nên reg nhiều acc AP trên 1 IP. Vậy có cách gì giải quyết vấn đề này ko? Fake IP để reg nhiều acc AP ổn ko nhỉ?
Dùng 3G đi bạn, không sao đâu.

Mình mới mon men tìm hiểu AP (cạch PP do skill limit của thằng này bựa quá, còn LR thì nhiều site ko chấp nhận), có vài thắc mắc nhờ các bro chỉ bảo thêm :D
1. Log 1 acc AP tại nhiều IP khác nhau có bị limit ko?
Mà verify rồi thì có lợi gì? Ko giới hạn số tiền nhận, gửi, rút hay ntn?
3. Âm tiền trong AP (hoặc PP) là thế nào nhỉ? (mún mở mang kiến thức 1 tí :) )
4. Theo mình biết thì dùng AP ko nên withdraw mà nên exchange, nhưng exchange cũng có nhiều lựa chọn, cách nào là hiệu quả và an toàn nhất:
b. Exchange nhỏ lẻ: tỷ giá có cao hơn, nhưng cách tìm buyer uy tín và phương pháp mua bán sao cho an toàn ntn ạ? Xin nhờ các bro hướng dẫn (càng chi tiết mình càng cảm ơn nhiều nhé :) )
c. Exchange AP sang LR: tỷ lệ tầm 0,78 (tham khảo xchangervn) => tính ra chỉ được gần 16k/AP :| bèo quá
Mình nên chọn cách nào là tốt nhất? Mong được các bro nhiệt tình chỉ bảo, mình cảm ơn rất nhiều :D

1) Ko
2) Reg nhiều acc 1 IP dc
3) chưa gặp (có thể do liên quan tiền bẩn)
4) có ap thì bán cho mình ;)) giá mua cao hơn các site ex

Hỏi nhiều mà dài quá, ngại trả lời chết đi được, AP ít thì k nên with, có vài 3 K thì nên with về :m016:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week