New AppBrats thêm một site down App with PP cho IOS

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.302
$75.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Giống như các site đi trước như Feature Point hay Tapbody .....
AppBrats cũng tương tự như thế.
Trước tiên cài AB-Browser.
LINK
Sau đó từ trình duyệt AB-Browser---> m.appbrats.com
Tiến hành down app và nhận point như những site trước.
Một vài hình ảnh

Hướng đẫn nhập REF CODE---> +200 point
Đầu tiên vào phần rewards

Kéo xuống tận cùng

Nhập: 2ZTQTZ

Lượng app cũng tương đối- Các bạn chiến đồng bộ với các site đã có tăng thu nhập.
Các vấn đề về VPN mí bạn tham khảo
1. Sử dụng VPN để fake Ip để có nhiều app hơn, đặc biệt là US Giá cao và nhiều. Có thể fake qua IP các nước còn lại để nhận thêm app, làm hết nước này chuyển qua nước khác, hôm sau nó lại update app mới.

**Cách đơn giản nhất là dùng VPN One Click. Vào appstore search và down về cài xong. Click vào Free 7 days > Install Now, vào phần Settings/VPN trong idevices để chọn cấu hình tương ứng với nước mình muốn fake, mình thường hay chọn US, rồi bật ON lên.

Do thằng VPN này nó bắt mua 1.99$/month nên giải pháp cho VPN One Click khi hết hạn: (Máy đã JB)
- Lên Cydia down UDIDFaker -> vào UDIDFaker và tìm VPN One Click -> chọn và bấm change UDID -> thoát ra và respring lại máy (nhớ tắt VPN One Click chạy ngầm).

- UDIDFaker dạng như thay đổi dữ liệu của app vậy
.

Cách khác với máy chưa JB: hết hạn Vpn One Click thì các bạn cứ vào AppStore > Seach với từ khóa : VPN > nó sẽ ra cả đống cho các bạn tha hồ,hết hạn cái này thì cài cái khác mà xài. 1 số app VPN như : Vpn In Touch ,Vpn For Fone, Vpn Express.... xài thả cửa

**Cách 2: Dùng HMA Pro (áp dụng với ai có tài khoản này, hướng dẫn xem tại http://vpn.hidemyass.com/vpncontrol/pptp/apple.html)

CHỈ CẦN ĐỔI VPN ĐỂ Get APP thôi. App báo DOWNLOADING THÌ VÀO TẮT VPN ĐI DOWN CHO NHANH NHÉ. Có thể chọn nhiều APP một lần rồi tắt VPN sau. Khi mở app lên thì fake IP như ban đầu, vào TapBooty cũng dùng IP đó nhé

Lưu ý: Khi with PP, tuyệt đối không with $ về những PP chưa very, or mới tạo, cơ hội ăn mit cao!

Last edited by a moderator:
Cái này mình cũng có nghe qua, đánh dấu lát nghịch :)

Riêng site này ko with về PP unvery thôi hả? còn máy site như FB hay tapBooty vẫn with về PP unvery vẫn dc chứ????

Riêng site này ko with về PP unvery thôi hả? còn máy site như FB hay tapBooty vẫn with về PP unvery vẫn dc chứ????
TabBooty ko rõ, chưa Feature rút về PP non là ăn mít hết!

- - - Updated - - -

Đã reg refer nhé :D
Đã ai có proof site này chưa? Mình mới có 350 Coins...
Đang cày...có vẻ khó lech như mí thằng kia, thằng này cỡ Prize àk

Không thấy chủ thớt nói năng gì đến chuyện RBC nhỉ ?

CODE REF ADD thì được + 200 point. Hiện tại chưa có roof nên chưa tính chuyện RB dx! Vẫn là new site chưa change thành paid

- - - Updated - - -

Updated: VPN HK có 1 apps 80 coins nhé :D

IP US lúc hiện 7-8 APP toàn 80, lúc hiện 2 app. Chẳng hiểu em này appear kiểu gì

mới rút thử xong nó báo thế này

:binhsua24:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week