ASMILLION - Dễ dàng kiếm tiền từ Ref

bichngocn9

Junior
Reactions
117
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Link đăng kí: http://www.asmillion.com/?ref=vankieu1112
Asmillion là một trang web ptc mà không cần click(click cũng được nhưng $ ít chỉ có 0,001/ads ), chỉ cần giới thiệu referal để tạo ra thu nhập hàng tháng:
Với mỗi một referal tương ứng với 1$
Bạn giới thiệu được 10 referal bạn sẽ nhận được 10$ mỗi tháng
Bạn giới thiệu được 20 referal bạn sẽ nhận được 20$ mỗi tháng
Bạn giới thiệu được 100 referal bạn sẽ nhận được 100$ mỗi tháng
Bạn giới thiệu được 200 referal bạn sẽ nhận được 200$ mỗi tháng
Như vậy, nếu bạn giới thiệu được càng nhiều người, số tiền bạn kiếm được sẽ càng nhiều! Nhanh tay lên các bạn, ai tham gia trước sẽ có lợi thế hơn rất nhiều khi nhiều người còn chưa biết đến trang web này.
New: mình mới vào forum của nó và được biết, để được nhận $ từ ref, các bạn phải update 1,5$ qua AP và ref của bạn cũng phải update thì bạn mới nhận được 1$ vào tk! Khi tk các bạn được 1$ có thể cashout ngay lập tức và có thể pay nhiều lần trong ngày
Đây là proof của 1 mem nước ngoài post trên forum
file.php

Mình chỉ giới thiệu thôi nhé! Ai thích thì tham gia, cùng kiếm $, không thích thì thôi, ko spam lung tung nha các bạn! :)

Last edited by a moderator:

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
cái này kiểu bán hàng đa cấp đấy , nó trả tiền thật đấy nhé , vì giới thiệu 1 người , người đó upgrade mất 1.5$ , mình dc 1$ , vậy admin nó lãi 0.5 , buxhost giờ thành đa cấp rồi vcl quá

Mình chỉ giới thiệu thôi, ai thích thì tham gia, ko thì thôi, ko spam lung tung! Site này giống như loại hình đa cấp theo như bạn nhanhui đã nói. Mình thấy loại này mới nên giới thiệu vậy thôi, chứ cũng chưa nhận đc đồng nào.Ai nói scam thì đưa bắng chứng ra đây! :|

lấy tiền từ cái 1.5$ đó =)) chả có ma nào tin đâu :))
Này bạn! đã nói là ko spam lung tung mà! mình đã nói rồi, thích thì tham gia, ko thì thôi, có chèo kéo ai đâu mà bạn zo 2pic mình spam thế hả? Ko có ai tin sao có người được $ rồi??? :| Hình thức này chủ yếu kiếm $ qua việc giới thiệu và up tk,ko muốn ngồi click thì phải đầu tư chứ sao, chứ cứ đk xong để đó thì làm sao có $ được?:|

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bó tay . Hình thức bán hàng đa cấp .
Bạn giới thiệu 10 ref . 10 ref bỏ vào 15$ bạn có 10$ admin có 5$ . 10 ref kia lại đi dụ tiếp bạn bè mình .........

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

Này bạn! đã nói là ko spam lung tung mà! mình đã nói rồi, thích thì tham gia, ko thì thôi, có chèo kéo ai đâu mà bạn zo 2pic mình spam thế hả? Ko có ai tin sao có người được $ rồi??? :| Hình thức này chủ yếu kiếm $ qua việc giới thiệu và up tk,ko muốn ngồi click thì phải đầu tư chứ sao, chứ cứ đk xong để đó thì làm sao có $ được?:|
Đúng là thích thì tham gia không thích thì không tham gia nhưng phải cảnh báo những thành viên chưa hiểu rõ để họ biết mà tránh mất tiền oan .

Thì mình cũng đã nói rất rõ trên trag đầu rồi, phải up tk và ref cũng up thì mới đc 1$, chứ có phải ko nói đâu :|

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

Lúc đầu mới tham gia trang này mình cũng đâu có biết, thấy ngta giới thiệu vậy thì t/gia thôi. Sau đó vào forum mới biết vụ up tk:|, biết rồi cũng chẳng muốn chơi nữa! Mình nói rõ vậy cho mấy bạn hiểu chứ ko lại nghĩ rằng mình lừa mấy bạn làm ref để mình ăn $ !

hungpp

Senior
Reactions
652
MR
0.037
Chat with me via Skype
cái này cũng khá rõ rồi mà. tiền site đấy trả cho mình chính là tiền của chúng ta thôi, muốn lấy đc 1$ thì bỏ ra 1,5$ không phải mình thì cũng là bạn mình bỏ, đại loại nó là cầu trung gian cho việc chuyển tiền từ người này sang ngưới khác và nó cắt 1/3 số tiền.

Không phải là hình thức nào liên quan đến đầu tư, đến quảng cáo, hay bất cứ thứ gì tao sinh lợi cho xã hội) .

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Người cuối cùng đk cái này sẽ không đc gì mà còn lỗ 1,5$ để up :D

Đó luôn là quy luật của đa cấp bác ah ! Hehe kinh nghiệm làm chục năm đa cấp nên rành ! Muốn tồn tại lâu dài thì phải biết chăm sóc cái hệ thống con cho tốt ! Có thể mang ref lại cho nó cũng nên ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,220
175,570
Latest member
sinhnam2026menhg

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom