HYIP Assets-bank - assets-bank.com

typhummo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
https://assets-bank.com

Company assets-bank.com allows you to receive a good steady income. You do not have to do anything. Your task is simply: to put money into your account, choose the tariff package that will grow on your finances and to observe their daily growth. Our experts will increase your profits very quickly. They will trade your money in the currency market, making any sale or purchase money. Thus they will increase your daily income, which will appear in your account. After a few weeks you will feel the benefit of working with us. If you have any questions, you can ask them to support service, which operates nearly around the clock. At any time you can withdraw the money and leave. With us you will become financially independent; you do not have to go to work. Join us and earn money today.

Plans:
105-127% after 1 day, 122-400% after 4 days ...
Accept: LR/PM

Deposit proof:

Payment Mode Account
Date 10/10/2011 04:57
Batch 73024851
From U8524913 (DO TAN VUONG)
To U5564286 (Assets Bank)
Amount $10.00
Memo Deposit to assets-bank.com User typhummo
Payment Purpose Other

https://assets-bank.com

hơ..hơ lúc nãy thấy chủ thớt clone nick thành hyip-news post rùi mà sao giờ post nữa, coi chừng banned cả 2 acc thì khổ

Good luck! Lúc sáng mình cũng định Dep site này mà vừa bị qua cam 10$ nên hơi run tay.

Cái cuối cùng là mình biết nó đang nói láo.
May mà hôm qua ko dep vào site này, ko thì cũng bị ăn cam lun rồi.
May mắn khủng khiếp!
Site này có quan hệ gì với goldenroi ko nhể? Mình đã điều tra kĩ và ko thấy chút dấu vết gì, ngoại trừ việc 2 cái cùng reg domain ở namecheap :-s

mình dùng addon firefox chỉ load hình ảnh từ mỗi site hiện tại không load từ site khác nên check rating page mà thấy 1 loạt image monitor hiện ra là biết ngay admin nó fake úp ảnh monitor lên chính site của nó ,bình thường mình toàn vào allmonitor.com xem chứ ít khi xem ở phần rating .Thằng admin này cũng rỗi hơi nhỉ nó mở 1 đống site scam mà chịu khó lượm bạc cắc bằng cách fake gần 20 ảnh monitor .Xem ở phần members stats ngay hôm đầu đã thấy chủ thớt clone 2 nick thegioimmo và typhummo đầu tư mà hôm sau chả thấy được pay gì cả không nghĩ là nó đã scam rồi,mình chờ proof mà toàn thấy monitor được pay. Bạn lastmonitor viết cái blog nhận xét thằng này hay thật ai dè cũng là đoán mò thế mà lúc nào cũng thích được thank

mình dùng addon firefox chỉ load hình ảnh từ mỗi site hiện tại không load từ site khác nên check rating page mà thấy 1 loạt image monitor hiện ra là biết ngay admin nó fake úp ảnh monitor lên chính site của nó ,bình thường mình toàn vào allmonitor.com xem chứ ít khi xem ở phần rating .Thằng admin này cũng rỗi hơi nhỉ nó mở 1 đống site scam mà chịu khó lượm bạc cắc bằng cách fake gần 20 ảnh monitor .Xem ở phần members stats ngay hôm đầu đã thấy chủ thớt clone 2 nick thegioimmo và typhummo đầu tư mà hôm sau chả thấy được pay gì cả không nghĩ là nó đã scam rồi,mình chờ proof mà toàn thấy monitor được pay. Bạn lastmonitor viết cái blog nhận xét thằng này hay thật ai dè cũng là đoán mò thế mà lúc nào cũng thích được thank
hic site này ko ai có thể đoán đc cả, ngay cả MNO (money-news-online.com - blog về hyip uy tín nhất) cũng đánh giá cao site này. Kết quả thì...

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

đáng tiếc là ko có công cụ gì để truy ra thằng admin đã từng làm những site nào, và truy ra những site mới có quan hệ với nó :(

bác chỉ em cái addon đó em thanks thêm phát nữa :)

thằng này đề nghị ko post nữa, càng post càng thấy mày ngu.
bạn nói chuyện có văn hóa vãi... đã ko biết gì lại còn nhào vô chửi người khác...chắc lại clone nick đây mà

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

cái thứ ghen ăn tức ở với người khác bạn perfwill đừng chấp làm gì cho mất công, mấy đứa con nít này chưa đủ tuổi nói chuyện với mình đâu

Tao ghen ăn tức ở làm ********* gì với mấy thằng ngu chúng mày. Tuổi đời + tuổi tham gia mmo của mày chưa bằng tao đâu nên im mẹ đi. Đọc bài thằng kia post mà ko thấy nó ngu thế nào chứng tỏ mày cũng ngu ko kém gì nó.
chú bao nhiêu tuổi?:)) cái thằng chuyên clone nick, bữa trước clone nick thành fbi ở vụ SKmonitor bị banned giờ tạo thành fbi2 rồi vô đây ko nói tiếng người nữa chứ. Còn ai tham gia sau thì nhìn ngày join date là biết. ko phải hơn tuổi với tham gia mmo lâu hơn là hơn đâu bạn hiền. Nhìn cách nói của chú thì văn hóa chưa qua cấp 1 đâu

Được pay rồi nhưng không thích post proof, tôi cũng chẳng phải đi khoe proof làm gì cả, tôi nhận xét là ý kiến của riêng cá nhân tôi, cảm thấy có ích thì thank không thì thôi. Ai đọc thấy hay thì thấy quý, không thấy hay thì muốn vùi dập , đơn giản thế thôi. Tôi đầu tư site này cũng chả dùng nick monitor, thế nên không biết, không chơi thì đừng kêu nó chỉ pay monitor. Nếu thấy mình giỏi, hãy đóng góp đi đã, tự khắc mọi người công nhận, gạch đá để giúp người khác nâng cao trình độ thì quá tốt, nhưng nếu thích ném đá kiểu vớ vẩn thì 1 time sau là tự out khỏi cuộc chơi thôi.

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

sờ bưởi rồi ,bây giờ nhiều site scam nhanh nhỉ

có chơi không mà nói nó scam, nhìn cái nick là thấy kiểu clone nick để ném đá vớ vẩn roài.

Yêu câu fbi2 ko gây xích mích nhé, cảnh cáo bạn , tái phạm ban nick cảnh cáo 3 ngày
P/S: người ta ko biết thì có thể nói lời nói nhỏ nhẹ cho người ta hiểu đừng nghĩ rằng mình thông minh, nếu bạn thông minh nhất bạn sẽ ko vào mmo mà kiếm tiền ngoài đời nhiều hơn rồi! MMO có thể đến sau nhưng có khi PRO hơn người đến trước đừng khinh ai, hãy tự biết lượng sức mình
Thân

bác fbi2 cho em học hỏi cái, em ngu ở chỗ nào bác chỉ ra giúp em để lần sau em còn rút kinh nghiệm, bác chửi em mà làm gì...
Em cũng chỉ là newbie có nói gì sai bác cứ chỉnh.

+ "có chơi không mà nói nó scam" ?????? không chơi thì phải im mồm à
+ "không chơi thì đừng kêu nó chỉ pay monitor. " chỉ biết chủ thớt ngay ngay đầu không được pay thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week