bác bao công vào làm việc nhé ... giúp box mega trong sạch nè ??

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
tình hình thấy anh em phản ánh nhiều về thằng này ... nên là tưng đây tội có đủ tống giam chưa bác ... nếu được thì bác cứ vô tư nhé - anh em ủng hộ nhé ... góp phần làm trong sạch box mega nhé ;))

Để biết chi tiết bác vào đây xem nhé http://mmo4me.com/search.php?searchid=471541
đã rất nhiều anh em phản ánh trong box mega rùi à

lovelyboy

Senior
Reactions
352
MR
0.552
WTF = WTF World Taekwondo Federation
VL= Vĩnh Long
Vãi Đái ??? ai bit là j ko ?
Đù Má ?? Đù là gì ?
Hơi Tồi...... wa' bình thường
chym ? ko có trong từ điển.
>>> vote banned :binhsua06:

đồng ý là teen rùi ... cái này tui chém gió với bạn bè thì nói chứ lên forum thì nhiều lại khác .... đây là forum kiếm tiền chứ có phải là nhà riêng cho các bạn vào nói bậy đâu à ... mà trong forum còn nhiều người lớn lắm đó à ( bác duơng già chẳng hạn )đó à + có cả nữ + luật forum cấm chửi bậy nữa .... nên đảm bảo vote cho bác này 1 phiếu ra đảo ... mà nhiều lần chứ không phải 1 or 2 lần à

box ấy có bác nào quản lý đâu à =)) ... mà với cả là luật forum cấm chửi bậy à ... mà box betting em thấy toàn đại gia vào chơi thui ... mấy bác mới vào chơi thấy ức chế nên là post để xả giận à :)) nên chắc là không nặng lắm à :binhsua16:

thaohien

Senior
Reactions
178
MR
0.000
by khangluan0x:"đm các bạn biết *** j mà nói, mình chỉ có 1 nick streetlegend_hd và lynk_tokyo ko biết j thì câm mồm vào, 5LR là cái *** j mà phải đi scam hả chúng mày có vào UG thì biết tao chẳng phải scam của thằng nào cả nhá, *** biết j câm mẹ mồm vào
còn cái thằng giả nick tao thì pm tao nói chuyện, ****** thằng mặt *** "
bác bao xem đi nè,hình như bác này còn bị nghi vấn cam HMA acc
vote ban ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,926
176,405
Latest member
admhak123

Most viewed of week