Bác Mod cho vài ngày Nói chuyện với PIX nhé !

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
Tình hình là qua đợt bão to trong tháng 3. Giờ bão lại lên ở đầu tháng 4 . Mình lập topic này để tổng hợp những lý do mà Pix nó banned không thương tiếc . Mọi người đều có quyền góp ý nhé. Theo mình là :
- Nó làm vậy là vì lợi nhuận

> các bác pro cho ý kiến để anh em núp qua đọt bão này nhé.

==== Mời các bàn tay vàng của Capcha Pix vào họp ===

- Đợt bão banner mới đã đến ====> bão tháng 4 ! :binhsua04:
- Mình nghĩ đợt bão tháng 3 là do nó ra chính sách mới , tình tiền theo pri , nên nó cố tình band ko thuơng tiếc tất cả ID cũ gõ sai rules của nó . Sau 1 thời gian , các mem hết acc cũ để gõ , đành tạo acc mới , và vì acc mới nên phải gõ chính xác để hạn chế bị tăng pri , cho đến hơn 1 tuần trước đây , khi thấy pix ko band bừa bãi nữa , các bác lại bắt đầu ngựa quen đường cũ , chỉ gõ chữ viết tay ( vì vẫn được tính đúng 98% trên tổng số code 2 chữ ) pri vẫn ko tăng , có điều khi gõ chữ viết tay pix vẫn tính đúng , nhưng khi code đc gởi lại các mail của bọn kia thì lại sai . Ví dụ như Gmail :

+ Nó bắt buộc phải gõ 2 cụm từ , cho dù gõ 1 từ viết tay thì pix nó vẫn tính là đúng , nhưng khi nhập vào thằng này thì lại sai , còn rất nhìu trang bắt buộc phải gõ 2 cụm từ nữa . Cho nên khi các bác ngựa quen đường cũ thì hơp đồng của nó bắt đầu bị kiện , ví dụ 1000 cái mail , mà chỉ đúng đc có 700 cái .
+ Vậy là đội hình check code = tay của nó lại lao đầu vào làm việc , và band không thuơng tiếc 1 em nào hết
+ Thứ nhất là cho bỏ ghét , thứ 2 là lấy tiền đó đền hợp đông
* Em chĩ suy nghĩ được như vậy thôi , mọi người đóng góp thêm ý kiến nha :binhsua16:

hix mình bàn tay thúi rồi ,lặng lẽ vào và lặng lẽ nói thế này,mình ko í kiến,nhưng theo í mình=))=))là do pix nó mún làm gì thì làm thôi,chẳng có định luật nào hoàn toàn đúng 100% về pix cả,chỉ biết 100% là pix nó làm theo tư tưởng trong bộ não nó ,chưa money quá nhìu mà làm vậy :binhsua57:

shit pix dog , mún thiếu gia luke ta đây gõ 2 chữ cho nó trừ khi tăng tiền lên hoặc trở về rate 1$/1k như trước

còn ko vẫn 1 chữ mà phang

rate thấp lè tè còn 2 chữ ko đủ tiền đi khám mắt

mìn đã quyết định rồi , ban ngày ko gõ vì cant sub dữ lắm => lâu lắc , gõ ban đêm thôi đủ 3$ là payment liền , ko gõ nữa , đợi tối hôm sau nó pay xong đống đó mới gõ típ

p/s : bàn tay mìn ai cũng nói bàn tay cầm cờ , ko phải tay dzàng .

pix dog đã trở thành darcula khát máu từ khi thiết lập tính tiền theo pri rồi

Em gửi mail hỏi nó:)) thì nó phang 1 câu là Chúng tôi sẽ tăng lượng hình ảnh:))...........có thế thôi=)) ko bik nó tăng cho ID nào:)) mà thấy ID 3k==> thì ko có mà cạp ID mới thì Load chậm tốc 20==> phải log 10 mấy ID:))

nhớ ngày xưa vào dịp noel nó pay tiền buổi chiều cho ae mình đi chơi lễ. lúc đó thấy thằng pix rất chuyên nghiệp và nể nó. giờ thì nó quá điếm thúi

nhớ ngày xưa vào dịp noel nó pay tiền buổi chiều cho ae mình đi chơi lễ. lúc đó thấy thằng pix rất chuyên nghiệp và nể nó. giờ thì nó quá điếm thúi

Cái gì cũng thế thôi, lên dốc rồi thì cũng phải xuống dốc mà, có ai ở đỉnh cao mãi cả đâu :((

thích thì nó tha, thích thì nó ban, thích thì nó kêu là do chơi kiểu "cọp dỡ chuồng heo", dùng soft.. ... và kiểu one code là nó ghét nhất, 1 ngày nó kiếm gần 20.000 USD tiền banner X 2$/1k code giá gốc =>> nó lãi 40.000$. Rốt cuộc vì mem nó đông nó không sợ hậu quả. Viễn mỗ ta có vài lời mà rằng:

"Mọi người ôm soft kêu ca
Log vô thì load out ra đen xì
A sian có cụ Ro-ny
Ghé nhà Xuân Đức làm li giải sầu
Pix nay trở chứng nữa rầu
Xiaoa_em cũng lắc đầu... bó tay
Thương mem khủng thời này
Tiền cạp thì ít, tiền vay thì nhiều
Tiền nhà lấn mất tiền tiêu
Tiền điện, tiền nét sang kêu tiền tình
Hỏi vay thằng Pix bụng phình
Thương thì nó thả, ghét rình "nan -ty"
Thôi đành vác soft ra đi..."

Last edited by a moderator:
Chuyện thường tình thôi! Làm ăn ko có lương tâm thì sẽ như vậy mà! Giờ mình chuyển sang mega chiến rồi!

thg admin pix nó sang VN du lịch, ai biêt mặt nó thì bảo mình, mình nó an nghỉ tại nhà xác Bạch Mai nhé
2 ngày nó làm 2 gruop, chỉ 25 id thôi, nhưng phải hơn 100 invite đó, tiên sư nó:binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

1 cách kiếm thêm và làm nhanh vào chiến dịch giảm rate của nó ....................................1 chử quá ư là khốn kíp

Mình thì chưa bao giờ bị banned nhưng mà với kiểu thay đổi rule xoành xoạch của nó mình thấy ngán lắm rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom