Ask Bác nào am hiểu về donkeymail cho em vài ý kiến,để bước tiếp

rdfgdgfy123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em hỏi có pác nào chới được nhiều acc ở donkeymail không,em nghe nói trang này kiêm tra ác lắm,cách của em là mỗi acc 1ip,1LR,1info nhưng mỗi tội lúc nãy em quên Pay tất cả các ác tren cùng một IP vậy có bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm em xem các acc đó liệu có được thanh toán không,và các bác có bí quyết gì chới nhiều acc trên trang Donkeymail nay không em thấy offer o đó khá cao và dẽ không chiến được thì phí quá.
Chúc cho LR quay lại sớm.

Dân donkey đây,mình xin trả lời các vấn đề này cho bạn biế.

1.Donkeymails check ID của máy chứ ko chỉ là IP nên bạn chuẩn bị sẵn tâm lý là vừa,nên nó có thể biết bạn có cheat hay ko.
2.Khả năng 99,99% tất cả acc của bạn sẽ bay theo chiều gió,vì khi reg acc,click ads cũng như pay nó sẽ ghi nhớ cả ID máy và IP của bạn để check,còn nếu reg 2 acc ở 2 máy khác nhau thì log chung 1 máy có thể ko bị phát hiện nếu chỉ log thôi ko làm gì cả (trong trường hợp xóa cookie).
3.Mỗi acc 1 máy và 1 IP là tốt nhất,nếu muốn chơi multi acc thì chịu khó bay ra mấy tiệm net để chiến

nếu đúng vậy thì cái trang này không chiến tiếp được rồi,nó phat hiện được cả ID của máy tính thì đúng là chịu thật rồi,

may theo y bac dung may ao quat lieu no check ra khong :binhsua30:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week