Warning Bác nào bị mail [email protected] gửi ebook teespring thi kiểm tra máy tinh gấp

Status
Not open for further replies.

blackwine1987

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Các bác kiểm tra máy tinh nhé, em lỡ tay dính chưởng

Up cho ai dính vào cái này.
Mà ko hiểu các bác nghĩ sao mà còn nhận share ebook,hay soft wa email nữa.Mình bị 1 lần là cạch rồi.Giờ tụi hack nó đánh vào tâm lý tham lam với tò mò gài keylog trong đó nhìu lắm.Muốn share một là pub link luôn 2 là send link vào inbox.Chứ giờ gửi qua mail ko ham nữa.Tránh spam tránh keylog

Đợt rồi mình xin share ebook qua email cũng dc khuyến mãi thêm mấy mail nữa với nội dung tương tự

Em đang phân vân là dạng Ebook thì có extension của nó, ví dụ điển hình như PDF, các bác download về mà thấy EXE click vào làm gì :D

Em đang phân vân là dạng Ebook thì có extension của nó, ví dụ điển hình như PDF, các bác download về mà thấy EXE click vào làm gì :D

Đang đinh comment y chang như vậy :D
Mà các bác cài phần mềm chống Malware như avast hay KIS, KAV ... cho an tâm đi

MÌnh cũng nhận mail của nó nhưng ko nhấp vào. Giờ còn có cái trò náy nữa à. Ko làm ăn lương thiện mà đi cướp bóc của chính đồng bào mình

thời đại nào rồi mà mấy bác còn dùng máy tính ko có antivirus ai ko dùng ráng chịu thôi

Đề nghị mod thêm rule cấm share link qua email luôn đi, đã share thì share mẹ luôn đi cứ úp úp mở mở câu gà

lòng tham là vô đáy, bởi vậy nên mới có người bị lừa, và có cầu ắt có cung => có người lừa :))

cạch tới già luôn.

Đề nghị mod thêm rule cấm share link qua email luôn đi, đã share thì share mẹ luôn đi cứ úp úp mở mở câu gà

=)) ai biểu share bình thường chẳng ai thèm like, thèm cmt. Cứ cái nào share qua mail là vào xin lấy xin để:p
bản tính con ngươi nó thế nên ngươi ta mới thế thui :D

Cứ mỗi lần download cái gì về thì vào vỉrustotal.com test phát xong mới xài.

Bữa đó mêt quá nên quáng gà lỡ tay, thế mới đau, các bác nên cảnh giác

Mod cấm rồi mà bạn? Cấm các topic bảo để lại mail, inbox, pm, ... Yêu cầu share thẳng trong topic. Mod đã ban bố lệnh cấm này tầm 2 ngày rồi bạn.

Em bị 2 acc này spam mail và gửi tệp đính kèm, nếu không download tệp về chắc ko sao hả mấy bác
Tại vừa login acc PM xong nên xoắn @@

Hoanh Nah <[email protected]>
linh anh <[email protected]>
Không click vào link hay bất kỳ file nào trong mail. Ngay cả khi bạn đã tin tưởng, nếu cần sử dụng link trong mail thì copy và paste vào thanh address trên trình duyệt rồi enter. Nhưng phải chắc chắn là link bạn copy không phải là link chuyển hướng gì đó hoặc là link bạn chưa biết. Còn file thì tốt nhất là không nên đụng tới.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week