Bác Nào Chơi Webtranfers Vào Giúp Em Cái Này Với !

HPT

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Chào các bác, em mới chơi Webtranfers có một số thứ không hiểu mong các bác giúp:

1. Em nạp vào đây $1000, sau đó vay trọng tài thêm $3000 trong 30 ngày. Rồi dùng $1000 em nạp vào cho vay 30 ngày (1,4%), và số tiền vay trọng tài $3000 cho vay trong 28 ngày (1,4%). Vậy cuối tháng em lãi được $507,6 đúng không ?

2. Em chia nhỏ số tiền $4000 ở trên thành 40 gói $100, khi bấm vào thông tin các gói đó, có một dòng là Min Income: $0,06. Vậy Min Income tính như thế nào vậy các bác ?

3. Trong phần cân bằng (Mục thứ 4 từ trái sang, cạnh cái két), có một vài thông số em chưa hiểu mong các bác giải thích những thông số đó giúp em (Ý nghĩa + Cách tính)

Earnings per date "Guarantor"
Expected return on deposits
Expected contributions
The expected net profit

Chào các bác, em mới chơi Webtranfers có một số thứ không hiểu mong các bác giúp:

1. Em nạp vào đây $1000, sau đó vay trọng tài thêm $3000 trong 30 ngày. Rồi dùng $1000 em nạp vào cho vay 30 ngày (1,4%), và số tiền vay trọng tài $3000 cho vay trong 28 ngày (1,4%). Vậy cuối tháng em lãi được $507,6 đúng không ?

2. Em chia nhỏ số tiền $4000 ở trên thành 40 gói $100, khi bấm vào thông tin các gói đó, có một dòng là Min Income: $0,06. Vậy Min Income tính như thế nào vậy các bác ?

3. Trong phần cân bằng (Mục thứ 4 từ trái sang, cạnh cái két), có một vài thông số em chưa hiểu mong các bác giải thích những thông số đó giúp em (Ý nghĩa + Cách tính)

Expected contributions
The expected net profit
Không nên chơi vay trọng tài nhé bạn.....nó bùng tiền thì ngồi ôm mặt mà khóc chứ lãi liết gì nữa. chơi theo kiểu chính đạo đi, nạp tiền vào chơi lãi tuy không cao nhưng an toàn tuyệt đối.

Không nên chơi vay trọng tài nhé bạn.....nó bùng tiền thì ngồi ôm mặt mà khóc chứ lãi liết gì nữa. chơi theo kiểu chính đạo đi, nạp tiền vào chơi lãi tuy không cao nhưng an toàn tuyệt đối.
Em chia nhỏ ra để giảm tối đa rủi ro bác ạ :D

Expected contributions
The expected net profit
chào !
mục 1 bạn làm đã đúng rồi .
mục 2 cũng đúng bài luôn còn dòng Min Income: $0,06 nó tính khoảng mỗi giờ thu nhập được ước tính như thế
mục 3 đó là ví cân đối . tất cả các khoản đang cho vay và số lãi của các khoản đang cho vay chưa hết hạt (cả gốc và lãi ) đều nằm ở mục cân đối này , khi nào tất cả các khoản vay hết hạn nó sẽ tự động chuyển vào ví đó là mục thứ 3 từ trái sang, tiền trong ví này mới rút ra được. tại sao lại gọi là ví cân đối là bởi vì số tiền lãi của các bạn nó chưa dừng lại ở mức đó là bởi vì còn có khả năng biến động ví dụ là bị xù nợ , hoặc các bạn bán khoản vay đó thì số tiền trong cân đối sẽ thay đổi chính vì điều này nên nó không cho vào ví mà cho vào cân đối . nêu bạn có ref hoa hồng nó cũng tính vào cân đối khi ref hết hạn cho vay thu về thì tiền % hoa hồng cũng tự về ví để rút ra

chưa có trường hợp nào bị xù nợ nhé , ngoài mình ra rất nhiều bạn chơi cũng toàn người vay 3k nhưng cũng chưa ai bị xù , đợt vừa qua có 1 bạn có 3 gói cho vay bị trả chậm vài tiếng thôi chứ chưa ai bùng. bởi vì sẽ có khoản bị trả chậm vì thế nên mình mới bảo các bạn vay 30 ngày và cho vay 28 ngày cho chắc ăn còn nếu thành thạo rồi thì vay 30 ngày cho vay đi 30 ngày cũng ko sao vì mình còn có chức năng đáo hạn dc 10 ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week