Ask Bác nào có list email Share cho e voi

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Bác nào có list Email share cho em với, Em cần 1 danh sach email de spam. Bác nào có share e nhé, thanks các bác.

có hơn 30 triệu địa chỉ email nè........:| ~700MB data files TXT,Doc địa chỉ mail, mua thì bán:| 30 WMZ. pm yahoo f4_hayvevoianh_f4

e có list 2 trieu mail, spam 1 ngày thấy kết quả nó chưa được như ý, tính đi sưu tầm thêm list mail nước ngoài Spam cho nó sướng, bác nào thì mình trao đổi để tăng thêm khả năng bommail. nick yahoo em là [email protected]

Mail nước ngoài list có 48 triệu mail từ Mỹ , Đức , Nhật :binhsua15: Hoàn toàn hoạt động 99% :binhsua15: Còn mail VN thì có 10k cái đang hoạt động :binhsua07: mà lởm quá xóa rồi :binhsua10:

:)) Zậy hử??? Chuyển cho mình 1k$ + list e-mail ư =)) Chuyển vào thẻ ACB hay VCB =))
Đế lát pm số thẻ cho, chuyển nhanh trong ngày nhaz =))

:binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172: 1k$ update life time :binhsua172::binhsua172:

Mấy cậu spam mail vừa vừa thôi! Vào hộp SPAm lúc nào cũng 100 cái một ngày. Mà nói thật: Đăng link REF lên diễn đàn này này dù không có RB mình cũng REG chứ thấy mail SPAM là mình xóa thẳng tay

Có cái list gọi là 28tr email đây không biết có đủ không vì chưa đếm. Nếu cậu có phương án spam mail hiệu quả thì PM cho mình mình sẽ trao đổi.

Spam mail để làm j vậy các bro

Đưa Link ref của bạn chẳng hạn. quảng cáo cái gì........v.........v.......... Tùy bạn sử dụng nó :D

hỏi cụ google nhé có cả đống to tướng đó. còn nếu nhác thì nhiều bro ở trên sẵn sàng rang tay ra sell cho cậu đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom