Spotlight Bác nào làm Radium với trình duyệt Firefox cho em hỏi?

phuong

Senior
Reactions
582
MR
0.000
mấy hôm nay mình xài trình duyệt Firefox 16.0 làm thì bị dính cái lỗi này ở con Get Scrat, mà lười cài lại Win nên lên hỏi các bác.

cho hỏi có ai gặp tình trạng tương tự không?

Xin đa tạ

Aladin

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
kiểm tra lại có bật flash/java ko , xem addon có addon nào chặn flash/java , hay chặn popup ko ( đôi lúc nó cũng chặn vài thứ ) :)\
thử dùng FF 15 xem sao :)

kjsslovecr

Junior
Reactions
18
MR
0.034
Chat with me via Yahoo Messenger
cần quái gì trình duyệt khác.. bác cứ xóa adress của nó đến .com rồi ấn reg, reg acc xong mần off phụ lead bt... nát đâu mà nát. mấy bác kia ko biết mà phán cứ như thánh =))

giờ mới thấy 4rum này lắm thằng óc D0g đầu bò thật :)
yêu cầu của nó chỉ là reg acc làm off phụ cho hơn 120p là lead. bác không tin cứ làm thử.. con này bên rad em lead hoài mới chỉ lại thôi.. nát như mấy bác nói thì chưa thấy =.=".. lần cuối ăn em nó cách đây 2 hôm... bác làm ko lead lại bảo em đầu bò, loại người gì đấy =))

yêu cầu của nó chỉ là reg acc làm off phụ cho hơn 120p là lead. bác không tin cứ làm thử.. con này bên rad em lead hoài mới chỉ lại thôi.. nát như mấy bác nói thì chưa thấy =.=".. lần cuối ăn em nó cách đây 2 hôm... bác làm ko lead lại bảo em đầu bò, loại người gì đấy =))

=)) =)) chưa cần phải dạy a ăn con này đâu trẻ trâu à =)) , còn vì sao ko hiểu bị chữi thì ráng nặn óc bò ra đi nhé =))

=)) =)) chưa cần phải dạy a ăn con này đâu trẻ trâu à =)) , còn vì sao ko hiểu bị chữi thì ráng nặn óc bò ra đi nhé =))
tại thấy mấy bác cứ bảo em nó nát.. em vẫn ăn đc nên chỉ lại thôi chứ có bảo gì đâu mà nói thế.. chủ thớt thắc mắc sao FF ăn không được thì em chỉ bảo xóa adress em nó đi rồi reg ăn bt thôi chứ có nói gì đâu... nát là nát thế nào.. thế nào mới là nát mà bảo bỏ con off này đi, với newbie thì con này ko ít điểm đâu bác à

tại thấy mấy bác cứ bảo em nó nát.. em vẫn ăn đc nên chỉ lại thôi chứ có bảo gì đâu mà nói thế.. chủ thớt thắc mắc sao FF ăn không được thì em chỉ bảo xóa adress em nó đi rồi reg ăn bt thôi chứ có nói gì đâu... nát là nát thế nào.. thế nào mới là nát mà bảo bỏ con off này đi, với newbie thì con này ko ít điểm đâu bác à
tks vì cậu đã share, ý bảo nát ở đây chả phải là ko ăn đc, mà là lí do khác, chắc ko ít người làm off cũg hiểu :m020:

do thấy bác pro kia phán 1 câu sau câu nát là "làm chi nữa", nên mình mới nói, chứ nếu nói nát không thì có thể mình không biết nát theo kiểu nào.. pro là thế, khinh người quá :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week