Bác nào rành về bệnh laptop vào chỉ em cái.....

sellvps2012

Banned
Reactions
344
MR
0.000
cái laptop hum mùng 3 tết đang chơi games..nổi lên màn hình xanh..h khởi động lên ( không lên hình) nghe tiếng tít tít 8 lần...
bác nào biết nó bị gì không tư vấn phát....em đang nghi bị con card màn hình..
hỏi trước khi mang ra bảo hành nó nòi gà nói vịt mình k biết....

ĐANG DÙNG CON DELL CORE I 5 N5110 CAR ATI 1G

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
Quét virus = Kaspersky, chống phân mảnh = Advance system care và smart defrag, sử dụng luôn disk defragment của window
thánh phán hay quá :))

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Các bạn không biết gì thì đừng chỉ dại bạn ấy.
Lỗi này trước đây mình gặp rồi, nguyên do là do lỗi màn hình nên máy không chạy được. Đề nghị bạn thay màn hình mới giá cho Dell khoảng từ 2 - 3tr

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
Các bạn không biết gì thì đừng chỉ dại bạn ấy.
Lỗi này trước đây mình gặp rồi, nguyên do là do lỗi màn hình nên máy không chạy được. Đề nghị bạn thay màn hình mới giá cho Dell khoảng từ 2 - 3tr

lại thêm 1 thánh phán nữa kìa :binhsua04:, ra bảo hành đi ông thần, card màn hình hay phần cứng có vấn đề chứ có phải màn hình nó hư đâu mà thay màn hình chứ :binhsua06:

haimmovn

Junior
Reactions
48
MR
0.044
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Lấy bột giặt omo pha vào khoảng 5 lít nước, sau đó cho chiếc laptop của bạn vào ngâm khoảng nửa tiếng , rồi lấy bàn chải chà thật sạch ! Sau đó đem phơi khô là sử dụng được!

Lấy bột giặt omo pha vào khoảng 5 lít nước, sau đó cho chiếc laptop của bạn vào ngâm khoảng nửa tiếng , rồi lấy bàn chải chà thật sạch ! Sau đó đem phơi khô là sử dụng được!
Bạn này nói cũng đúng này nhưng thực tế ít khi dùng Omo lắm, người ta thường dùng HCl loảng thôi. Chúc bạn chủ thớt may mắn ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week