Waiting for Answer Bác Thienthan vào đây trả lời dùm mình

ruacon

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Mình có bán cho bac thienthan có yahoo là yui_fans 138$ gift card AMZ.
Vì cũng có quen biết nên mình thấy bác không còn tiền thu nên vẫn cho bác ấy thiếu. mệnh giá gift card là 0.99$
Lúc giao dịch là 5h chiều ngày 20/10.
ribbdt

Sau đó có 4 cái bị lỗi. bác ấy bảo đợi hold 24 giờ coi có cái nào bị nữa không rùi chuyển tiền.
ribdeq

ribdes

Theo mình biết, AMZ sẽ kiểm duyệt chất lượng gift card chỉ trong vòng 12 - 24 tiếng sẽ có kết quả chuẩn nhất
Hết ngày bác ấy vẫn không chuyển tiền, rùi bảo mình là đợi bác ấy hold 1 tuần.
Xin thưa với bac thienthan , e sinh viên nghèo, kiếm từ đồng từ cắc để đi học, có bữa phải thức trắng đêm để kiếm 1$,2$ để có gói mì mà ăn.
Tích góp bấy lâu định bạn gửi nữa là e mua được chiếc xe, khỏi đi bộ. mà bác làm ăn như thế, thật tình em chịu không nổi bác à. đề nghị bác xủ lý gấp dùm em.

Biết chính xác thì xem log chat của cậu kia là chính xác nhất thôi

em nghĩ, sau 24h cái nào lỗi thì nó sẽ clock. còn mấy cái kia bình thuong sao k gửi tiền cho em. 1 tuần chắc e cạp đất mà ăn quá :(

Bạn không cần làm quá, tôi không nói ko pay cho bạn. Và bằng chứng là tôi đã pay 101$gc( Cũng loại 0.99 này của bạn) ngay sau khi add trc khi bạn gửi tôi 138$ này. Và tôi có nói bạn cần tiền gấp thì sell ng khác. Bạn cứ pm nói ko ai mua, rùi cần tiền gom mua xe. Tôi cũng đồng ý add, bạn nói như làm phước cho tôi add rùi trả sau vậy. Hôm sau tôi cũng tính pay bạn đấy, nhưng vào check acc thì như hình đấy. Thử hỏi tôi có thể pay ngay nữa ko. Bây giờ tôi hold 1 tuần đấy. Bạn nói tôi scam bạn cũng dc. Có thể kiện mod ban nick tôi. Nhưng hàng bạn ko đãm bảo. Mới chưa đầy 24h đã lock 4 cái, sau 24h lock thêm 31 cái. Tôi sẽ chờ, nếu ko có gì xảy ra thì ko có lý gì tôi ko pay bạn cả. Các bác nào đã giao dịch với tôi đều biết tôi thế nào. Chào bạn.

Đây, bản chất. đợi tý mình úp cái bên amazon bảo là thời gian kiểm tra gift card lên cho anh em thấy
ribuqe

Cũng nói thêm trong các hình trên, ở tấm cuối có 1 pro đã giúp mình tìm hiểu tại sao bị held. Và rất may cũng giống với app của bạn thread đây đang làm, và đã nói cho mình biết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week