Bác Trung vào e hỏi ạ

mmo159

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Cho ta hỏi ..........Trung sao ban ta?? cho ta lí do .......ta hỏi nhé. lôn ằn là gì ? bác biết không mà bác ban ta?? nếu bác nghĩ nó bậy thì chỉ có bác nghĩ thế thôi ..... lôn ằn là 1 câu không có nghĩa nhé:binhsua10:tha em đi :binhsua15:

ta cũng bị ban trên chatbox do mấy tên trên đó "thích thì ban" nhưng chẳng cần unban làm gì, trên đó toàn mấy tên quen mặt lảm nhảm mấy chuyện gay với chém gió , quan tâm mất thời gian :D

ta cũng bị ban trên chatbox do mấy tên trên đó "thích thì ban" nhưng chẳng cần unban làm gì, trên đó toàn mấy tên quen mặt lảm nhảm mấy chuyện gay với chém gió , quan tâm mất thời gian :D
Công Lý Lên Tiếng :binhsua15:Ý ta đề cập đến là ........bây giờ thì những người có quyền trên sb rất là ...... nói chung là xl lắm. Mún ban ai thì ban thử hỏi admin Shin mở forum này làm gì ......đơn giản là mún làm mái nhà chung cho mọi người mà những người có quyền lại ban thành viên không có lí do

thiếu gì người làm xàm trên đấy, post sex lung tung mà có sao đâu :|

cơ là ko quen biết thôi :m020:

newbie vào forum xem chatbox xong sẽ nghĩ đây là forum sex,gay chào mời nhau hoặc là forum vozforum thứ 2 :))
hoặc có may ko gặp 2 thứ trên thì nhìn các pro chém gió vài ngàn $, vài vạn $ chắc nghĩ mmo kiếm tiền như nhặt lá mít ấy chứ :))

- Mình thấy pác ấy ban nhiều cái cũng đúng mà nhiều cái cũng chả vào đâu :)) . Chém gió thôi mà bữa bị bác ấy ban xong xíu lại thả cũng chả thấy có gì vẫn bt . Chắc tại mình dễ tính :binhsua03:

Xin lỗi chủ thớt :m020: do mình cũng hơi nóng tính thật. chỉ định ban cảnh cáo 24h để ko tái phạm thôi . :m071: trước mình cũng ko dám nói gì về vấn đề nói bậy lái đi như vl, dcm , clgt , hay LÔN ẰN như chủ thớt . Nhưng bác mirinda có nói, ít nhất cũng phải nhắc nhở về trường hợp đó. Mình đó có nhắc nhở trước khi ban chủ topic này nhưng sau đó vẫn tái phạm nên ban cảnh cáo . Nếu như nói vì quen biết hay ko thì mình hoàn toàn phủ nhận.

Đúng là mình hơi nóng tính nên đã ban cảnh cáo bạn. Vì thề mà mình đã xin lỗi và kèm theo unban ID bạn. NHƯNG, nếu còn tiếp tục tái phạm. Dù có là gì mình cũng sẽ ban vĩnh viễn kèm theo topic có ảnh proof :)

--Thân---

newbie vào forum xem chatbox xong sẽ nghĩ đây là forum sex,gay chào mời nhau hoặc là forum vozforum thứ 2 :))
hoặc có may ko gặp 2 thứ trên thì nhìn các pro chém gió vài ngàn $, vài vạn $ chắc nghĩ mmo kiếm tiền như nhặt lá mít ấy chứ :))

thế có làm sao ko. Bạn ko biết ý nghĩa cái cbox nó lập ra để làm gì à :hihi:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week