Help Bài tập thực hành cho các mem đã đang ký học

jetleeacb

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Chào tất cả các bạn, hqua mình đã đưa công thức tính để xác định thời điểm vào lệnh làm sao hợp lý nhất . Như mình đã nói là công thức áp dụng tốt ở đồng E/u hiệu quả >90%. Mình chưa thử cho các cặp tiền tệ khác hay vàng. Hnay mình sẽ yêu cầu 1 số bài thực hành để kiểm tra , bạn nào ko làm tốt mình sẽ loại trước khi qua bài mới, (bài sau mình sẽ chỉ các bạn xác định rỏ các Take Profit và thêm công thức tính timefram v..v....), Nhưng trước tiên các bạn phải thực hiện tốt công thức vào lệnh mình dã đưa : yêu cầu như sau :

Khi vào lệnh các bạn dưa mình thông số sau :

- thời gian vào lệnh :
- Dưa mình cái tỷ giá cao nhất mà các bạn tính dc
- Chụp hình theo 3 biểu đồ mình dã đã đưa.

Hạn nộp bài trong 1 tuần, các bạn có thể nộp nhiều lần, có thể hỏi trực tiếp tớ.

P/s : mem nào ko đủ chỉ tiêu tớ sẽ loại. Trước khi tiếp tục phần sau

Mình la` ng trong danh sách số 21. Hwa bận học AV nên ko tham gia room dc hi
Mình chuyên PTCB hơn, PTKT cũng tàm tạm
Nếu hwa học PTKT thì có gì rảnh pm trao đổi thêm

Trước tiền em xin thay mặt tất cả các bạn,anh,chị trong lớp học hôm qua gửi tới thầy một lời cảm ơn chân thành nhất.Dù mới nghe cái đến tên FOREX ,công cụ RSI ,Fibo, stock lần đầu tiên nhưng em đã mạnh bạo đăng ký lớp học của thầy.Do mới tìm hiểu được 1 ngày nên cũng mới chỉ dùng lại ở những định nghĩa mà thôi.Nhưng đây là trò chơi trí tuệ vì thế em rất hứng thú muốn được tham gia và học hỏi.Hy vọng thày và các a,chị đi trước chị bảo.Em xin chân thành cảm ơn.

Mình la` ng trong danh sách số 21. Hwa bận học AV nên ko tham gia room dc hi
Mình chuyên PTCB hơn, PTKT cũng tàm tạm
Nếu hwa học PTKT thì có gì rảnh pm trao đổi thêm

Mình cũng từ PTCB mà ra hầu như ai cũng dựa vào nó để thực hiện giao dịch , còn cái PTKT chỉ là bổ trợ thêm cho PTCB thôi, tính toán để hạn chế rủi ro.

nếu rảnh thì cứ pm nick yahoo : vancuong101 sẽ trao đổi thêm.

RSI 1

RSI 2

Entry 1.2932 dời lên top BL

Max

^^ nice, lần sau hoàn thiện hơn nữa, rỏ ràng hơn nữa, và thêm 1 số PPKT khác để xác định điểm cản.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,888
174,062
Latest member
keyforu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom