Bán mỹ phẩm trên facebook kiếm ác vậy sao?

vanphi89

Banned
Verified
Reactions
431
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
:eek: nhà có việc nên ông bác vs bà chị về. Có khoe là mới có 6 tháng mà chij ấy mua đc Liberty, sảm phẩm chỉ là mấy loại kem dưỡng da, mà bán chỉ qua facebook thôi, ko cần website, ko cần kỹ năng về máy tính. Khách chát liên tục, từ saì gòn ra Bắc mà khách vẫn gọi đặt hàng. Mà bà âys ko chạy facebook ads.
Nghĩ lại mình kém qúa, thành thọa django mà giowf trong ngân sách có 20k$. :(

Không nhầm thì đa cấp đấy bác :v Mà nếu vứt lương tâm đi thì đúng là tiền triệu một tháng!
đa cấp sao kiếm dễ thế? thâý toàn post ảnh qua chỉnh sửa mà sao lắm người mua thế? mình luc đầu cũng ko tin nhưng bà ấy cho xem giao dịch VCB thì mới thấy khủng. :eek:

Bác ko tin ah? Bác xem mấy bà "cầm đầu" đa cấp ấy! Tuyển nhân viên về, mỗi đứa đóng 200k phí huấn luyện, sau đó ngồi post bài cho bà ấy, cứ bán được một sản phẩm là đc chia hoa hồng, rồi tiên tiếp => đa cấp! sản phẩm đội lên khủng khiếp! Vì là mĩ phẫm nên càng mắc người ta lại tưởng hàng xịn :D mà đa cấp nc bác biết rồi đấy =))

xdat09x

Junior
Reactions
8
MR
0.022
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
=)) tâm lý con gái mà thấy đẹp là ham mua liền dù có sài hay ko sài

Gần đây nó mở rộng mạng lưới nhưng rất kín tiếng! Phòng kế bên em có đứa năm nhất bị nhắn tin rủ rê các kiểu =)) tại thấy mấy người "cầm đầu" cầm tiền triệu triệu úp lên fb nên tụi nhỏ ham! Còn mình nghĩ thà làm ăn chân chính ít ỏi, nhưng lâu dài, còn hơn cái lưà lọc có được tiền nhưng không bền! :D

Dĩ nhiên đó chỉ là suy đoán của em khi thấy tình hình đa cấp đã biến thể theo dạng mới! :D
Còn nếu thực sự bà ấy làm ăn chân chính mà đc vậy thì đáng học hỏi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week