Bàn phím hay kẹt

doantrang

Senior
Reactions
452
MR
0.000
Chat with me via Skype
Có ai gõ cạp quá mà bàn phím tự dưng lúc bấm được chữ này lúc bấm không được khong ạ ?

Như em hay bị phím Y O và T . Cứ mỗi lần không ghi được thì lại giữ SHIFT lâu ơi là lâu , hoặc bấm shift nhiều lên tự động nó ghi lại được.

Có ai biết vấn đề này không ạ giúp em với :oops::oops::(:(:mad::mad:

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.305
Chat with me via Yahoo Messenger
Mang đi chà rửa đi bạn, dùng Omo hay Viso cũng được. Mình tuần nào cũng rửa 1-2 lần, gõ cạp rất mượt.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
dễ thôi , cầm bàn phím đập cho nó phát nát ra là có cái mới chứ sao , đa phần bàn phím sau 1 thời gian dùng thì bị kẹt do cái ke nhựa của phím đấy nó khít vì ấn xuống nó nảy lên tạo ma sát + bụi bẩn nên vậy , chẳng khác gì ông giã bà ấy lâu rồi ko có nước là hay bị khít khô :D , cần dùng Gel bôi trơn , còn bàn phím thì thay cái mới
bàn phím laptop hầu như chẳng sao cả nhẹ tênh vì phím bấm của nó chỉ là nổi lên bề mặt thôi , ở dưới là có cao su nảy rồi

dễ thôi , cầm bàn phím đập cho nó phát nát ra là có cái mới chứ sao , đa phần bàn phím sau 1 thời gian dùng thì bị kẹt do cái ke nhựa của phím đấy nó khít vì ấn xuống nó nảy lên tạo ma sát + bụi bẩn nên vậy , chẳng khác gì ông giã bà ấy lâu rồi ko có nước là hay bị khít khô :D , cần dùng Gel bôi trơn , còn bàn phím thì thay cái mới

bàn phím lap thay được không ?

Chả hiểu sao nữa ,nhiều khi bấm quài không được , cái shift liên tục cái lại ghi được :( xng lại dở chứng nữa rồi
bó tay thật, đôi khi máy mình bị đơ bàn phím thôi đập lung tung vài phát thì bt lại chứ chưa giống bạn bao giờ, bạn xem có cái gì làm ảnh hưởng bàn phím ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week