Bạn procapchavn vào đây mình biểu tí ;)

Status
Not open for further replies.

5Tin111

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Liên quan đến danh dự của 1 con người nên mong mod cho mình mở topic này tới sau 12h tối nay nhé để chờ người " ấy " trả lời

Thân chào toàn thể AE cạp cạp của 4r . Sau chiều hôm nay đã có 1 cuộc xô xát nho nhỏ xảy ra giữa mình và bạn procapchavn .
Vâng , a " thùng rỗng kêu to " , a " tự tin tự ti tự kỉ " , a . . . dài quá , nói chung a là ng e rất chi chi là muốn chọi dép vào mặt .:superman

Chuyện là thế này , xin mọi người hãy đọc kĩ toàn bộ từ đầu đến đuôi giúp và xin a procapchavn ( hay gì đó :binhsua48: ) vào đây trả lời giúp e cái vấn đề ở trên đã bị mod mirinda close .

http://mmo4vn.com/showthread.php?37062-Tim-lai-niem-tin-cho-ae-chien-kolo

Và sau đây là chờ trả lời chính thức từ người " ấy " và mong a đừng tự biên tự diễn nữa .

Điều kiện mình đưa ra quá hoàn hảo , 100$ ko bõ kẻ răng đâu a procapchavn , a dặt cái nick nghe kiêu quá .
Tối nay sau 12h-1h nếu a chưa chung 200$ cho admin thì a chỉ là 1 người nói nhiều 1 cách vô căn cứ , tự tin 1 cách thái quá và mọi người nên cẩn thận với con người này nhé
Và cuối cùng e cũng mở đg cho a . Nếu a chưa đủ $ chung thì kiếm cho đủ 200$ đi a xứng đáng với danh xưng a đặt ra ấy thì chúng ta có thể dời vài ngày với điều kiện là dưới 1 tuần thôi . e quá nhân từ với a rồi :binhsua11: 100$ đúng là ko bõ kẽ răng để chứng minh danh dự 1 con người , thế ng ta mới nói vì vài bạc lẻ bán mất danh dự rẻ vậy sao ? . Nên danh dự nó vô giá lắm a , 100$ của a ko đủ đâu . 200$ e suy nghĩ lại và e đã chấp nhận con số 200$ . Và 200$ chắc ko nhiều với a vì a ra giá 100$ nghe nó nhẹ cứ như lông hồng ý , với e đây 1k code thôi e cũng đã thấy tiếc nuối rồi mà nghe a phán xanh rờn làm e cũng hăng say 200$ của a , e show là quyền tự do cá nhân của e , sao a lại có thể bất công với e thế , :binhsua141: mọi người cứ xem comment của a ý tự tin như con bà bán cá viên =)) và e ko nói nhiều nữa

sau cuối ngày hôm nay ko có comment của a trả lời tại đây là có chung hay ko chung . Chưa đủ $ thì mình giao kèo trong 1 tuần gom đủ $ của chính a rồi sau đó mình sẽ biết kết quả sau 2h ;) E muốn kết thúc tại đây để mọi người có thể thấy rằng a có phải cái thùng rỗng kêu to hay ko , đừng bảo e ép a nhé vì a là người cược trước nhé , e cho a thời hạn rồi đấy , cái nick a đặt thì có vẻ ko quá khó để có 200$ chứ nhẩy :binhsua141:
Hi vọng a đủ bản lĩnh chung $ và e đang rất thèm 200$ đó đấy a đừng làm e mất hứng
1 là nó làm xấu mặt a muôn đời có cái nhắt hoài
2 là nó giúp a có bản lĩnh ( nhưng phải mất 200$ ) :binhsua85:
E đang khích a đấy , hãy tự tin kiếm 200$ đi nào :superman đừng có vào đây cm tự biên tự diễn nữa , cho a đi làm đạo diễn bh :superman

hình như 'ng ấy' của cậu đã bị band roài mà. vào nhận hàng bằng niềm tin nửa ạk

hình như 'ng ấy' của cậu đã bị band roài mà. vào nhận hàng bằng niềm tin nửa ạk

cậu capchaprovn tự tin đầy bản lĩnh thì tạo nick khác mod check là biết liền :D ko phải lo , còn ko dám tạo thì thôi , hiểu rồi mòn mỏi bàn tọa chờ người " ấy "

kaka quả này mmo lại có thêm scandal . ak mà con... "prokingnight" k lết vào chém nhể. nghe bảo đánh captcha vs scam tiền nuôi gia đình mà

unban cho bạn 5Tin và bạn procapchavn luôn , trường hợp ngoại lê để 2 bạn vào thể hiện hết mình rồi sau này để box captcha yên ổn nhé ! :binhsua12:

1 là chung sau 24h hôm nay hoặc dời ngày trong 7 ngày . Nhưng $ cược phải là 200$ giao cho admin và shin và mirinda sẽ xem clip ;)

nghe cái soft gì a ấy nói tớ sợ thật , kêu a ấy làm cho mình coi thì quay đi chỗ khác , ko hiểu sao mạnh miệng vô tội vạ , có ai bik a ấy bn xuân rồi ko ạ , cho e xin cúng đủ chừng ấy cây nhang :D

bạn ấy là trùm nổ banh xác cho nên ko lý gì mà sau 24h tối nay lại ko có ít nhất 1 lần vào box capcha , e nói có lý ko các bác =)) nói sock quá luôn là đủ hiểu con ng a ấy rồi =))

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

mấy con gà tức nhau tiếng gáy à :)) để tao báo admin coi còn thằng nào dám gõ 1 chữ nữa ko =))

xì , thế thì gõ 1 chữ thử đi =))
ban 10 acc nhưng bù lại 200$ cũng khiến con người ta sa ngã đó bạn =)) bạn nào nhắc tới vấn đề 1 chữ mod xử giúp luôn tránh thành phần vào khích :D

hum bữa anh ấy mạnh miệng vui lắm ( vl ) giờ chạy đâu rùi nhỉ :-s

Thấy topic bên kia bàn tán kinh quá. Mà sao mọi ng nói bác ấy là pronight nhĩ? Mình cũng đang tìm gấp Pronight đây. bác ấy pm yahoo nói cho bác ấy thiếu vài bữa tiền luơng capt. Tới giờ cả tháng chẳng thấy onl cái Y!M

Thấy topic bên kia bàn tán kinh quá. Mà sao mọi ng nói bác ấy là pronight nhĩ? Mình cũng đang tìm gấp Pronight đây. bác ấy pm yahoo nói cho bác ấy thiếu vài bữa tiền luơng capt. Tới giờ cả tháng chẳng thấy onl cái Y!M
đó cậu cứ PM procapcha anh í cũng là pronight đó

MOD đã cho phép :)) !
mình vào đặt vài cục gạch ngồi hóng nhé :D ! lâu lâu vào xem chọi 1 cục =))
mở thêm dich vụ đặt cuộc kết quả :
5 tin VS procaptcha
who will win ?
ODD hiện tại : 5tin 1..2 procaptchavn 2.0
ai tham gia reply lại or pm yahoo anh1332 ! :)) ! nhanh nào ! ODD có thể thay đổi theo time =))

đó cậu cứ PM procapcha anh í cũng là pronight đó
Nhìn cái chữ ký mà mê. Quay vòng Quay vòng =))
Chém tí chờ bị cáo vào

mà nếu bác 5Tin show đc cái clip gõ >33 wpm mà 1000 code sai trong khoảng trên dưới 70 thì em bái bác làm sư phụ capchavn

em cũng đã thử way cái clip rồi, tâm lý nó khác nhau đấy, lúc bạn thoải mái thì >33 bình thường. nhưng nếu lúc way clip để thi thố với nhau thì lại khác à, tay cứng lắm. gõ có mà ão tung chảo lên sai thì khỏi nói.

way thử cái clip có chừng 10', lên tốc 32 mà chĩ 1' sau xuống 30+

:)) con gà 5tin đang dùng chiến thuật "phô trương thanh thế" ra vẻ hoàng tránh rồi ép người khác để người ta sợ đây mà=)) chắc mày khoái binh pháp lắm nhỉ :)) Tìm nhầm người rồi con
Mình còn 100$ anh em ai góp 100$ nữa để làm thịt con gà này đi. Nó càng to mồm càng chứng tỏ nó ko làm đc đang ra vẻ để cho mình sợ ko dám chơi đây mà :))
Mirinda BUZZ YH: captchaprovn nhé. Mình gửi tiền chơi với con gà này nào :))
Anh em góp chung thêm 100$ nữa làm thịt con gà này nào:))

hiz 2 cha nội này tự nhiên vào topic của người khác nói nhãm nhí rồi cắn xé nhau lun T_T

trận đấu đến hồi gay cấn. anh em giải lao 3 phút để bước vào hiệp tiếp theo :m105:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week