Ban Quản trị là muốn nói gì thì nói à ?

Status
Not open for further replies.

tuan2407tn

Newbie
Reactions
81
MR
0.000
Hôm nay mình gặp 1 topic report scam về mình , việc người ta bị lừa thì người ta report scam là đúng thôi nhưng ở đây có tmod ruby.love vào nói :
ruby.love

Thanks
1,781
Thanked 1,769 Times in 774 PostsBlog Entries
2

More Info
Mình xác nhận tuan2407tn và ttt123 là uy tín là gì nhé Bạn ấy pm yh chat với mình 1 2 ngày và đã thú nhận như vậy
http://rubyxitrum.com Y!M rubylovemmo​ . Em rất ít khi kí . 1 khi em đã kí thì kí như thế nào

Vậy cho mình xin cái = chứng cái ? là tmod thì uy tín trong lời nói rất cao và cũng sẽ khiến người khác mặc định suy nghĩ mình là uytinlagi , nếu mà không có = chứng thì lần sau đừng phát biểu bừa bãi :))

Chat với bạn này cả buổi, khi thấy có mùi wen vì đã chat với utlg nhiều lần nên mình mới hỏi như thế này. Nếu ko là scammer thì bạn nhận làm gì? Giờ pm yh chửi mình ngu, mình ko hiểu là ngu ở chỗ nào! :))

Xin hãy post tất cả đoạn chat lên :)) 1 người mà mình từng ngồi đến 4h sáng để nc cùng khi người ta buồn , mình cũng nghĩ về người ta rất tốt , thực sự coi là bạn khi pm mình chỉ hỏi 1 câu mình là utlg à :)) thất vọng , quá thất vọng ấy chứ , đáng nhẽ k nên phí tg như thế :) cảm ơn nhé . K nghĩ là mình nghĩ tốt về người ta mà người ta coi mình giống chó :-j

Last edited by a moderator:
Xin hãy post tất cả đoạn chat lên :)) 1 người mà mình từng ngồi đến 4h sáng để nc cùng khi người ta buồn , mình cũng nghĩ về người ta rất tốt , thực sự coi là bạn khi pm mình chỉ hỏi 1 câu mình là utlg à :)) thất vọng , quá thất vọng ấy chứ , đáng nhẽ k nên phí tg như thế :) cảm ơn nhé . K nghĩ là mình nghĩ tốt về người ta mà người ta coi mình giống chó :-j
Một lần sai cả đời sai mà bạn, chị Gấu là binh, bạn là tặc sao mà nói chuyện với nhau đc :binhsua75:

Một lần sai cả đời sai mà bạn, chị Gấu là binh, bạn là tặc sao mà nói chuyện với nhau đc :binhsua75:

:)) ừm đúng là thế thật , thế thì xin lỗi bạn ruby.love vì đã nc vs bạn nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week