Help Bản Quyền & Site riêng

Reactions
200
MR
0.023
Chat with me via Skype
Gần đây chat box trên site của mình xuất hiện 1 thằng yêu cầu mình dừng post vì đang vi phạm bản quyền, nhìn cái mail của nó có đuôi .mx chắc dân mêhicô :D. theo các bác thì phải xử lý thế nào?

big-love86

Banned
Reactions
74
MR
0.000
mấy bác chém quá, theo mình thì nếu nó là chủ sở hữu thì nó sẽ có chứng chỉ số để chứng minh bản quyền đó thuộc về nó, và nếu nó có đủ các thẩm quyền khiếu nại DMCA thì nó đã khiếu nại đến host lưu file. thằng bán server để khiếu nại bạn rồi. Bạn nên coi cái post đó có link còn sống ko, nếu còn sống thì nó ko đủ quyền khiếu nại bạn, vì hãng của nó chưa có đủ thẩm quyền và chưa được cấp phép quyền sỡ hữu trí tuệ
cách khác nữa là có thằng nào đâm chọt ;)) tặng bác cái mail để hâm dọa, lúc trước tớ cũng bị 2 lần, cùng 1 lá thư cùng 1 kiểu hâm dọa kiện .... mà có thấy gì đâu

wave8x

Senior
Reactions
969
MR
0.016
chắc là bạn leech bài của nó , vì vậy nó vào kêu gào thôi kệ nó luôn , khi nào nó có mail đến bạn kèm theo chứng cứ thì nói chuyện tiếp

ehay-money

Junior
Reactions
51
MR
0.000
site chủ đề gì, đừng nghe giang hồ xúi bậy nhé. tốt nhất là nhượng bộ nó. có thể nó méc google là mất index đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week