Ban với biếc cái gì thế????

Status
Not open for further replies.

boj1102_2

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chiều hôm qua tôi out mmo4vn để đánh captcha vì có xích mích với một số người, đến chiều nay đi học về thì nhận được dòng chữ này

You have been banned for the following reason:
Cố tình phá Forum

Date the ban will be lifted: 08-19-2011, 09:00 PM

Tối qua có mấy người pm tôi hỏi về chuyện chatbox nhưng lúc đó tôi đang bận cạp nên không vào mmo được. Sáng cũng bận đi học nên cũng không vào được. Đến giờ vào thì đã thấy bị thế này rồi.
Lúc nãy xem qua một vòng mmo thì thấy thông báo chatbox đã đóng.

Vậy cho tôi hỏi ai đã ban tôi và các bạn có cái bằng chứng gì về việc tôi phá hoại forum không hay lại chỉ ban cho vui??

Mặc dù chỉ ban có một ngày nhưng tôi muốn làm cho ra lẽ chuyện này.

cái này anh Shin ban, anh ấy nghi ngờ thôi , chưa biết có phải boj, ko boj em thông cảm nếu không phải , để anh vào unban cho
Có điều ko biết em có share tool ban nick như bữa em ban nick anh cho người khác ko ?
Nếu có cách fix thì báo bọn anh 1 tiếng,
Nếu ko phải là em thì mong em thông cảm!
Thân

chú bọ bị ban chắc có lý do, BQT giải thích giúp chú nó, ko nó la toáng lên kìa

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:50 PM ----------

"Có điều ko biết em có share tool ban nick như bữa em ban nick anh cho người khác ko ?" cái này nghe có vẻ ghê nhỉ

Hôm wa thấy AnNP check gì đó còn bảo đã chụp bằng chứng gửi Shin gòy ban boj
Sau đó tình hình chatbox cũng ko khả quan hơn :(

Cái sb của mình đâu rồi .
Ai phá sb ác thế bọ dạo này lên giọng dữ nhỉ không giống khi xưa dạo này xưng tôi trong khi sinh năm 97 .

Cái sb của mình đâu rồi .
Ai phá sb ác thế bọ dạo này lên giọng dữ nhỉ không giống khi xưa dạo này xưng tôi trong khi sinh năm 97 .
thì thằng boj nó đang tức ấy mà ,thông cảm cho nó , mà cái gì cũng đổ tội cho nó thì nó bực mình là phải rồi :(

thì thằng boj nó đang tức ấy mà ,thông cảm cho nó , mà cái gì cũng đổ tội cho nó thì nó bực mình là phải rồi :(

Thông cảm được cái tâm trạng này :))
Cũng 1 lần ra đảo vì bị nghi auto tem sb :((

thật ra cũng lỗi tại thằng boj hay phá sb, nên nó là tình nghi số 1
cũng như câu chuyện thằng bé và đàn cừu , con sói , quên tên truyện gì rồi
Một lần bất tính vạn lần bất tin, muốn cho người ta ko nghĩ xấu về mình thì đừng làm chuyện xấu, @boj: anh ko có ý nói xấu em, nhưng đó là sự thật , hoàn cảnh của em cũng như thằng bé trong truyện đó
Onl pm anh nói chuyện nhé!

Ai phá SB làm mọi người mất 1 sân chơi vô cùng " lành mạnh " thì tự thú trước bình minh nha. Làm BQT nghi ngờ lung tung lên hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week