Other Bằng chứng một trang khảo sát thanh toán 33.85 USD chỉ trong 1 ngày

vn-ptc

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Trang này rất uy tính đã thanh toán 33.85 USD chỉ trong ngày 23/5/2011

Đăng Ký

Trang này sau khi đăng ký xong bạn đăng nhập vào và chọn "trung tâm điều tra" ==> "điều tra hệ thống" và trả lời các câu hỏi đưa ra mỗi câu bạn được 10-15 điểm hoặc giới thiệu cho người khác đăng ký được 20 điểm. Ngoài ra còn có các điều tra đặt biệt với số điểm từ 400-500

Khi nào đủ điểm thì vào phần "tôi muốn hoán đổi" ==> "hoán đổi số điểm" và tiến hành đổi điểm ra tiền, sẽ được thanh toán qua Paypal, quy đổi ra USD theo ngân hàng.

Ngoài ra bạn còn có thể kiếm thêm tiền bằng cách spam vào phần "tiếng lòng hội viên" ==> "công bố tiếng lòng" và spam là bạn kiếm đc 5đ bạn chỉ có thể spam đc 10 lần 1 ngày thì một tháng ở ko đc 150k.

Điểm để đổi thành tiền :
520 điểm -> 50.000vnđ
1020 điểm -> 100.000vnđ
1520 điểm -> 150.000vnđ
2020 điểm -> 200.000vnd

Trang này có trụ sở chính ở Trung Quốc nên cái Proof tiếng TQ và đã có nhiều cộng tác viên khắp các Đại lục Trung Quốc, Hong Kong, Đài Loan, Singapore, Hàn Quốc, Ấn Độ, Thái, Malaysia, Úc, New Zealand, Nhật Bản, Hàn Quốc, Phillippines v.v… và bây giời đang cần rất nhiều thành viên từ Việt Nam

Last edited by a moderator:
Up lên cho bạn nào chưa biết

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

Lên trên nào

Bạn có proof chưa? up cái proof của bạn lên đây.
Hay là làm khảo sát hết rồi chờ chán chê không ra thêm cái nào nữa, phải kiếm cấp dưới để đủ tiền cash out?

mình đang chơi thằng này..chờ mỏi mệt nhưng không có điều tra để payout..hic chi có 320 điểm từ tháng trước...

Bạn có proof chưa? up cái proof của bạn lên đây.
Hay là làm khảo sát hết rồi chờ chán chê không ra thêm cái nào nữa, phải kiếm cấp dưới để đủ tiền cash out?
Trên là cái Proof của mình đó mới chụp hôm nay ngày 25/5/2011 vì lý do bảo mật mình không thể cho bạn xem thêm

vậy sao bạn ko chĩ rõ cách kiếm 1 ngày 33$ như bạn đi , nói suông cũng ko ai tin đc , với lại cái proof tiếng hoa nhìn thấy ão vãi :)
Đây là một công ty có trụ sở chính ở Trung Quốc
Đã có rất nhiều men trên đây được pay ko riêng gì mình, mình đã nói mình nghĩ nó scam nhưng thật bất ngờ nó lại trả tiền

Vì lí do bảo m&#7853
Không tin thì đành vậy
Hãy bước đi và tự mình trãi nghiệm sẽ hay hơn là đứng một chổ coi người ta làm

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Up lên nào cho các bạn khác chưa biết

đừng khoe khoang mà có lòng tốt thì truyền lại kinh nghiệm cho người # đi

Up lên cho các bạn chưa biết

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Up lên cho bạn nào chưa biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom