Request Bank US nào có thể ship card về VN

Như Típ , anh em nào biết thìvào list nhé. Riêng tớ chỉ biết mỗi PO
Muốn chơi như thế thì chỉ trung chuyển thôi cậu. Ship về add US xong từ US ship về VN. Nghe đâu thằng Mango cũng ngon hơn PO.

tren dien dan lam mat tham lam .cau muon gia nhap doi tuyen Juventus a
PO ship về VN đường đường chính chính qua DHL, muốn đăng ký phải scan CMND, chả có luật VN nào cấm công dân VN làm Bank US cả. Có cái gì sai luật đâu mà Ju với tus. Chém gió!

tren dien dan lam mat tham lam .cau muon gia nhap doi tuyen Juventus a
chỉ khi nào bạn dùng thẻ nó vào những cái phạm pháp mới sợ chứ ko thì ai làm gì bạn mà juv :D

ship trung chuyển usa thì cũng phải dùng full info của usa mới reg duoc mà, hình như mango cũng bị đưa vào black list của pp rồi hay sao ấy chứ

Có thể dùng thông tin của người thân bên đó để reg
cái này em cũng có thử nhờ, nhưng họ không máy dễ chịu khi mình nhờ. Em nhờ 5 người thì họ âm ừ cho qua và hẹn thôi chứ chả ai làm dùm cả, vì có dính đến tông tin của họ :(

Cái này ship về mấy cái địa chỉ virtual address đc ko nhỉ? Chứ nhờ bạn bè thì ai dám. Nhỡ mình làm gì lih tinh thì họ lại phải chịu à

Ko biết có chuyển đc thế ko nhỉ? Vì khi reg bank thế thì cần full info mà full info thì khác với add của virtual adddress thì sao nó chấp nhận đc nhỉ

Cái này nếu dùng không đúng hoặc làm gì sai thì họ có thể bị truy tố nên việc không cho mượn là phải...vì khi đăng ký bank bên us mà nhờ thì họ phải dùng SSN của họ để đăng ký...nếu có biến thì bị truy tới tận nhà...

cái này em cũng có thử nhờ, nhưng họ không máy dễ chịu khi mình nhờ. Em nhờ 5 người thì họ âm ừ cho qua và hẹn thôi chứ chả ai làm dùm cả, vì có dính đến tông tin của họ :(

nên đăng ký forwarding address thì ngoài tên thật hoặc tên fake đều nhận thẻ được...quan trọng là lúc vẻrify địa chỉ ấy có được chấp nhận hay ko

Ko biết có chuyển đc thế ko nhỉ? Vì khi reg bank thế thì cần full info mà full info thì khác với add của virtual adddress thì sao nó chấp nhận đc nhỉ

Ko thể nếu bạn ko đến trực tiếp bank US trên đất MỸ để reg :p

Bây giờ bank MỸ ko cho reg online như hồi xưa nữa, đừng hy vọng rồi thất vọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week