Bão Haiyan sắp đến anh em điểm danh nào.

Điểm danh số lượng anh em 3 miền Bắc - Trung - Nam

• Total voters
    35
  • Poll closed .

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
hôm nay rãnh rỗi sinh nông nổi...2 ngày nữa siêu bão sẽ vào.. hôm nay anh em điểm danh trên mmo nhé...

dự báo là miền Nam ít ảnh hưởng hơn Trung và Bắc.

hi vọng qua đợt bão này anh em sẽ vẫn còn gắn bó với mmo lâu dài..

cầu cho anh em ở Trung và Bắc qua được thiên tai.

Huế ta đây. Chắc lần ni bay nhà bay cửa quá :(

kinh quá các bác nhỉ, chắc chiều tối mai vào vn rồi đây

cây dừa bên Philippin còn đứng vững được.. dừa Bến Tre của tớ k biết sao nữa ??? hixhix

Em ở ĐN đây, đang lo quá. Các bác ai có lòng thì ủng hộ cho em 1 ít qua số PM nhé :p
Đùa thôi chứ sợ lắm các bác, nhìn thấy Philippin mà hoảng

em ở Đà Nẵng nè, ko cần 2 ngày đâu, chưa đầy 24 tiếng nữa sẽ bắt đầu có ảnh hưởng và mưa to từ bão, sáng 10/11 thì nó đã đổ bộ vào đất liển rồi, nge đâu phường e sáng mai 9h nó bắt đầu cho xem đến di tảng dân đi r, ko bít sao nữa, trường THCS đối diện nhà chắc cũng ko chịu nổi để mà qua trú chân nữa, từ cơn bão 11 nó đã tốc mai hết (trường 3 tầng,mái đang lợp lên lại), nhà cấp 3-4 nge nói sẽ ko thể chịu nổi, cho dù là xây bao lâu đi nữa:confused:. hix! mong các bác đều cầu nguyện cho miền trung yêu dấu tai qua nạn khỏi...để e còn mmo vs chém gió với các bác sau bão:(

em ở Đà Nẵng nè, ko cần 2 ngày đâu, chưa đầy 24 tiếng nữa sẽ bắt đầu có ảnh hưởng và mưa to từ bão, sáng 10/11 thì nó đã đổ bộ vào đất liển rồi, nge đâu phường e sáng mai 9h nó bắt đầu cho xem đến di tảng dân đi r, ko bít sao nữa, trường THCS đối diện nhà chắc cũng ko chịu nổi để mà qua trú chân nữa, từ cơn bão 11 nó đã tốc mai hết (trường 3 tầng,mái đang lợp lên lại), nhà cấp 3-4 nge nói sẽ ko thể chịu nổi, cho dù là xây bao lâu đi nữa:confused:. hix! mong các bác đều cầu nguyện cho miền trung yêu dấu tai qua nạn khỏi...để e còn mmo vs chém gió với các bác sau bão:(

vô nhà thờ hay chùa, âm, miếu, thánh thất...để trú nạn đi cậu.. thần linh sẽ phù hộ.

:) mình ở vĩnh long thỳ chắc hok có ảnh hưởng gì nhìu rồi cùng lắm mà mưa thơi :( cầu cho 2 miền bắc trung hok thiệt hại nhìu

vô nhà thờ hay chùa, âm, miếu, thánh thất...để trú nạn đi cậu.. thần linh sẽ phù hộ.
ko còn tâm trạng đùa đâu bác ơi, lo onl cho hết đêm nay ngày mai lên đường rồi :(, bác thớt ở đâu vậy ?

hy vọng nó tan hay giảm xuống...chứ mình sợ nó chyển hướng vào miền nam thôi..khi bão vào gần VN thì tầm này cuối năm gió đang xuôi xuống miền nam..

ko còn tâm trạng đùa đâu bác ơi, lo onl cho hết đêm nay ngày mai lên đường rồi :(, bác thớt ở đâu vậy ?

e ở Bến Tre bác ah... tình hình đợt bão vừa qua...mưa to gió lớn ảnh hưởng khá nhiều đến kinh tế rùi... cũng đang lo đây nhưng còn vui được khi nào thi vui chứ lo cũng chả giúp gì..hjhj

bác nguyenduong90 toàn nói móc anh em nhé, hết chui xuống đất thì vào miếu... chuẩn bị chui vào ấy ấy :p

hjhj ! soryy chỉ muốn anh em vui chút xíu đỡ lo lắng thui chứ k có ý móc đâu cậu nhé...tánh em thích đùa vậy mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week