Bảo sao dân mmo 70% cứ thấy than đói !!

naochoettt

Kindness
Reactions
454
MR
0.707
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Lần trước stellar bug đc invite -> có lòng share ra phá đám các bác ăn mảnh -> bị xoá topic 2 lần
Lần này lập 2 topic, 1 cái nói về invite (0), 1 cái invite (1)
mấy bác vào la liếm em nghèo khổ, em share free cho 7 bác tất cả - trước khi share e chỉ cần hứa là no share lại, no sell lại
Thế mà các bác vẫn cứ quất tới - lời là trên hết, bảo sao khi nào online có 1 topic thì 10 bác vào la liếm đói
Có qua có lại thôi - cứ đòi ăn ko rồi làm giàu, bảo sao các bác pro kia không ai sell, không ai share cho miếng cơm, share ra các bạn làm cho nó loạn um hết cả lên thì share làm cái răng gì
trước khi trách ngta ăn mảnh thì nhìn lại cái cách các bạn phá đám đi nhé, thân

hihi , sau có j inbox share cho mình đi , mình giữ kín lắm,hihi tại đang đói (hihi , lại than đói)

9 xác 200%.
Giờ mới nhận ra à bạn ?
MMO đang thành bãi rác ;)

cái gì nên share hãy share cái gì ăn mảnh đc thì cứ ăn bạn ah

haizz chọn mặt gởi vàng ông à :D
Đúng vậy, chọn mặt gửi vàng thôi chứ đâu phải ai cũng vậy. Cũng có những bạn mặc dù kín miệng nhưng vẫn đói là mình đây :D

cái gì nên share hãy share cái gì ăn mảnh đc thì cứ ăn bạn ah
hồi còn mập mờ đi gõ ngày đc 0,2$ capt. đi vào tìm hiểu toàn thấy mấy topic ngày 0,5 -> 1$ là các bác mừng rần rần cả lên

tự hỏi trò ngon đâu hết ( thấy ông a làm site, ngày đc 50$ ) hỏi ổng, ổng chỉ cho xong ổng kêu share lên là nát, hồi đó k hiểu -> giờ thấm, -> thôi thì các bác cứ ăn site 1$ cho khỏi sập

em chỉ mong bác đừng share vô tội vạ thôi :rolleyes: , giá như bác đừng lập topic share tut ,
str mà sập thì em lấy đâu ra cháo nữa

@naochoettt noi chuan ghe . thi bao tot nhat dung share. am tham an 1 minh thoi :D . tha ta phu tat ca nguoi trong thien ha. chu dung de nguoi trong thien ha phu ta. kinh nghiem cho bac

Nói chung là lòng tham cũng có giới hạn nhưng tiền che mắt nên ko thấy giới hạn đó dc.
Làm chung còn bị chơi chứ share thì khó nói lắm

mmo thành phần này nhiều, đếm trên đầu ngón tay cũng đã có tới 11 đứa cmnr!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week