Waiting for Answer baonhi129 mua acc rồi mở distupe giao dịch

Status
Not open for further replies.

andloveme

Verified
Reactions
258
MR
0.184
vừa mua xong rồi mở distupe là sao bạn. mình tưởng bạn đàng hoàng. hi vọng bạn cho câu trả lời thích đáng

@baonhi

:) UG chính cống mà.

Hình như nick này nick clone của babylove phải ko?

@legialoc tag mod vào coi có xử dùm bạn được ko

tks a e 4room k xử thì mình rf cho người mua. tại chẳng xài pp mấy bán kiếm chút tiền hoc lại mà gặp người k ra gì rùi

em nó hẹn 3h lên giải quyết vì nó cũng bán lại acc cho người khác để coi sao. có scam cũng được cái acc và thêm 2 3 trăm K à. hi vọng ổn thoỏa

vấn đề này đã được thảo luận nhiều rồi nhé bạn.

Khi bạn bán account thì người mua account toàn quyền sử dụng account đó, họ thích làm gì thì làm vì đó là quyền của họ. Dispute cũng là quyền của họ, bạn sell account thì bạn phải chịu trách nhiệm về account của bạn, chứ ko lẽ account bạn sell bị limit bạn có đền cho họ không.

Và những người mua account mục đích sử dụng của họ thường làm gì bạn biết được không ? vì vậy khi làm 1 vấn đề gì thì bạn nên suy nghĩ, nếu account chỉ with bank không hoặc để qua hạn 45 - 60 day rồi sell nếu không muốn chịu mang tiếng vì ảnh hưởng dây chuyền.

Topic closed tại đây, BQT không xử lý những vấn đề này nhé bạn.

em nó hẹn 3h lên giải quyết vì nó cũng bán lại acc cho người khác để coi sao. có scam cũng được cái acc và thêm 2 3 trăm K à. hi vọng ổn thoỏa
Chúc bạn may mắn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week