New Bật bí về Vn.Ipanelonline cho những bạn ko biết!

Status
Not open for further replies.

kjen90

Junior
Reactions
12
MR
0.008
Mình thấy các bạn khác post bài về Vn.Ipanelonline đều nói đây là khảo sát! nhưng thực chất ở đây ko phải khảo sát! vô đầu thì có rất nhiều khảo sát! làm xong bạn đc khoảng gần 300 điểm! và từ hôm sau bạn sẽ chẳng có khảo sát nào nữa! vậy bạn kiếm đâu ra điẻm để đổi thành tiền! đó là việc đi giới thiệu! mỗi người bạn giới thiệu khi đăng ký thành công dưới tên bạn bạn sẽ nhận đc 100 diểm tương đương 10k!
mình làm thử và đã nhận đc tiền ngày hôm qua:

pof

Mình thấy đây là trang rất uy tín
ai chưa đăng ký thì đăng ký ủng hộ mình nhé!

Đăng ký Tại Đây

mình nhận được mail, nhưng không có nói rõ là confirm mail kiểu gì (như chủ thớt thì có cái button đe confirm, mình thì toàn chử trung quốc) . anh em ai đã nhận được cùng đợt 23-5 này thì cho ý kiến
Cũng thấy lạ, người gũi là [email protected]
;))

Last edited by a moderator:
mình nhận được mail, nhưng không có nói rõ là confirm mail kiểu gì (như chủ thớt thì có cái button đe confirm, mình thì toàn chử trung quốc) . anh em ai đã nhận được cùng đợt 23-5 này thì cho ý kiến
Cũng thấy lạ, người gũi là [email protected]
;))
thì tớ cũng là [email protected] ! ko sao! miễn là nó trả tiền cho mình là ngon rùi :D

zem thanh tích của tớ nhé! no_name_it pro
ban vao trang day dang ki 1 tai khoan = cach dien Mail + thong tin --> sau do an submit-->
--->vao mail kick hoat tai khoan la OK~
trang ne: http://vn.ipanelonline.com//register.html?inviter_id=576157

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:30 AM ----------

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom