Bắt được 2 thằng SCAMMER !!!!

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
[video=youtube;hN1j_9GW1Iw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=hN1j_9GW1Iw#at=91[/video]

:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24: GHÊ QUÁ :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

mình rất ghét bọn trộm *** nhưng thà đập 1 phát chết luôn còn hơn tra tấn kiểu này. Tàn nhẫn quá cho cả người làm lẫn người xem

VNNNNNNNNNNNNN phải nói là ác nhất thế giới ý nhỉ ;))

Xem thì tàn nhẫn thiệt nhưng Không ở đó ko bik chuyện, nếu trộm bị rượt mà còn chém người thì vậy là đúng rùi... :binhsua30:

Xem thì tàn nhẫn thiệt nhưng Không ở đó ko bik chuyện, nếu trộm bị rượt mà còn chém người thì vậy là đúng rùi... :binhsua30:

Rất đúng, Trộm bị đông người bắt ko làm gì được, chứ thử chỉ có 1 - 2 người xem, mấy thằng trộm còn tàn nhẫn hơn nhiều :D

hic. Biết là ăn trộm nhưng thế này tàn nhẫn quá :(

Định nghĩa một chữ scam (nha chủ thớt)

Cái bọn này là bọn nghiện, ở quê mình đập suốt...mà mình có dám tấp lô (ăn hôi) đâu. sợ thể loại này lắm, nhưng nghĩ lại xóm mình hiền hơn các vụ báo đăng nhiều, chưa chết người nhưng răng ko có mà nhai cháo, chân phải lết chứ ko đi, xe chỉ còn khung chứ ko thể lái.

Định nghĩa một chữ scam (nha chủ thớt)

Cái bọn này là bọn nghiện, ở quê mình đập suốt...mà mình có dám tấp lô (ăn hôi) đâu. sợ thể loại này lắm, nhưng nghĩ lại xóm mình hiền hơn các vụ báo đăng nhiều, chưa chết người nhưng răng ko có mà nhai cháo, chân phải lết chứ ko đi, xe chỉ còn khung chứ ko thể lái.

may quá bữa em vô nhà bác chơi không gặp thằng nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week