BB đang paid qua pz đó pà con!!! ngày 5/11

Reactions
306
MR
0.000
chúc mừng....!!!!!!!!!!!!!

Tiện thể Rao Sell 1kpz ai cần pm yahoo nhé.

Last edited by a moderator:
lệnh mấy vậy kưng, mới xúc PZ lênh 65k

Vãi chưa vẫn paid qua Payza kìa

chúc mừng....!!!!!!!!!!!!!

mã số lệnh rút bao nhiêu vậy bạn ? nó đang paid cho PZ còn STP vẫn chưa thấy động tĩnh, chắc là nó paid nốt nó những lênh PZ còn xót lại :) mềnh STP vẫn phải đợi thôi, nhưng thấy nó Paid cungc mừng rồi :) chúc mừng Anh em chơi BB, hy vọng BB sống tốt để anh em cùng kiếm tiền :)

mã số lệnh rút bao nhiêu vậy bạn ? nó đang paid cho PZ còn STP vẫn chưa thấy động tĩnh, chắc là nó paid nốt nó những lênh PZ còn xót lại :) mềnh STP vẫn phải đợi thôi, nhưng thấy nó Paid cungc mừng rồi :) chúc mừng Anh em chơi BB, hy vọng BB sống tốt để anh em cùng kiếm tiền :)

Mới họp với admin rồi và anh chỉ đạo cho nó là phải sống hết tháng 6/2013 nữa vì anh em VN còn chưa rút đủ vốn nữa mà . Nó vừa ngồi vâng vâng dạ dạ mà còn chảy nước mắt buồn vì nó nói em bị đâm ác quá anh ạ. Nhưng em cũng ráng sống tốt đến tháng 6/2013 anh về báo lại các anh em cứ an tâm

Mới họp với admin rồi và anh chỉ đạo cho nó là phải sống hết tháng 6/2013 nữa vì anh em VN còn chưa rút đủ vốn nữa mà . Nó vừa ngồi vâng vâng dạ dạ mà còn chảy nước mắt buồn vì nó nói em bị đâm ác quá anh ạ. Nhưng em cũng ráng sống tốt đến tháng 6/2013 anh về báo lại các anh em cứ an tâm

sao em họp mà không thấy anh đâu nhể:binhsua85:

Ngon, nhìn thèm ghia.

Hồi sáng mới viết công văn yêu cầu BB giải trình sao không chịu paid.. Admin sợ quá bảo hôm nay mới xoay được ít tiền paid cho mấy anh rút qua PZ. Đợi admin vay thêm của World Bank rồi trả nốt các lệnh quá STP.

a D tíu nhỉ? nói thế thì admin cũng cười cười nói nói làm thinh rùi paid đều thôi mòa@@@

sao em họp mà không thấy anh đâu nhể:binhsua85:

Anh ngồi chiếu trên mà sao thấy dc em còn chưa được vào bên trong mà anh thấy em ngồi ngoài cổng mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week